Hạng D
17/3/07
1.270
15
0
13
bác 8 ơi hôm nào rãnh em ra bác bọc lại dùm trần xe em vì tụi thợ gắn màn hình ốp trần nó làm lũng 3 lổ trên trần , khi tháo ra nhìn xấu quá , và bác bọc lại tapbi 4 cánh của dùm em luôn , lúc trước làm mà bầy giờ nó hở ra nhìn thấy mất giá trị xe quá

sport3.5 nói:
bác 8 ơi hôm nào rãnh em ra bác bọc lại dùm trần xe em vì tụi thợ gắn màn hình ốp trần nó làm lũng 3 lổ trên trần , khi tháo ra nhìn xấu quá , và bác bọc lại tapbi 4 cánh của dùm em luôn , lúc trước làm mà bầy giờ nó hở ra nhìn thấy mất giá trị xe quá
Rãnh đánh xe ra chỗ em đi bác,để em xem và xử lý giúp bác,cũng có 1 vài cách khắc phục mà kh cần dán lại đâu bác.

Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113
Da lộn hay da mặt vậy bác 8? Có cách chi xử được mấy lằn may thì cool hơn,tổng giá thành là
nhiêu hén?

LEXUS GS nói:
Da lộn hay da mặt vậy bác 8? Có cách chi xử được mấy lằn may thì cool hơn,tổng giá thành là
nhiêu hén?
Em Camry này bọc da mặt đó bác Lexus.Các chi tiết như tấm che nắng,lỗ hõm tay nắm quá sâu buộc lòng mình phải may rời.Các chi tiết này được may tay và dùng chỉ lớn để nổi lên đường may.Dán liền sẽ mau dộp lắm bác ơi.em có báo giá ở trên đó bác

Hạng D
17/3/07
1.270
15
0
13
TAM MAY NEM nói:
sport3.5 nói:
Rãnh đánh xe ra chỗ em đi bác,để em xem và xử lý giúp bác,cũng có 1 vài cách khắc phục mà kh cần dán lại đâu bác.

cám ơn bác để hôm nào rảnh em ra