Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Nói chung là mấy cái hình chụp nó xấu xấu chứ ở ngoài thì tuyệt đẹp, mình hoàn toàn hài lòng với những gì bác 8 làm. Những đường may đó coi vậy chứ làm cho xe cứng và nổi hơn . Không có thì lại không đẹp các bác ạ.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
:D
TAM MAY NEM nói:
Civic của bác là 1.8 hay 2.0.Trần 2.0 thì giống em Cam này rồi nên giá vẫn là 3.5tr,còn 1.8 em bớt bác 200(vì kh có sunroof nên cũng đỡ khổ hơn)

Không có sunroof thì tốn nhiều da hơn chứ :D

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
công nhận bác 8 thực sự là sát thủ trong nghành nệm da, quá đẹp thưa các bác

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
maidotran nói:
theo em thì lượng da không đáng kể, vì mất công may theo của sunroof cực hơn nhiều phải không bác tám.

Để bọc được cái trần xe thì cần 1 miếng da to bằng đúng con bò loại lớn. Nói chung là khó phức tạp chứ không phải miếng nào cũng được. Nếu bọc simili giả da thì đơn giản và rẻ hơn

PVT nói:
:D
TAM MAY NEM nói:
Civic của bác là 1.8 hay 2.0.Trần 2.0 thì giống em Cam này rồi nên giá vẫn là 3.5tr,còn 1.8 em bớt bác 200(vì kh có sunroof nên cũng đỡ khổ hơn)

Không có sunroof thì tốn nhiều da hơn chứ :D
Thật ra thì xe có sunroof khó hơn rất nhiều đó các bác vì có sunroof tháo lắp khó hơn,kết cấu phức tạp hơn,bọc luôn cả tấm che sunroof và cả ron bao quanh lỗ sunroof

Tập Lái
27/3/09
49
0
0
Nhưng mà bác tám mà bọc xe nào có em sunroof thì xem như bác lợi được 1 tấm da chỗ sunroof nhé!hihi! Em zọt!

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
altis2008 nói:
Nhưng mà bác tám mà bọc xe nào có em sunroof thì xem như bác lợi được 1 tấm da chỗ sunroof nhé!hihi! Em zọt!

vẫn tốn miếng da để bọc cái khay kéo ra kéo vào che cái sunroof bác ạ. nói chung có sunroof thì làm phức tạp lắm mà vẫn tốn da .
Hum wa mình chở thằng anh đi chơi, đang ngồi tự nhiên thấy nó nhìn lên trần rồi nói " xe em đẹp thật " nghe mát lòng mát dạ :D

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
34
justbenice nói:
altis2008 nói:

vẫn tốn miếng da để bọc cái khay kéo ra kéo vào che cái sunroof bác ạ. nói chung có sunroof thì làm phức tạp lắm mà vẫn tốn da .
Hum wa mình chở thằng anh đi chơi, đang ngồi tự nhiên thấy nó nhìn lên trần rồi nói " xe em đẹp thật " nghe mát lòng mát dạ :D

Xe bác độ ác quá muh, tổng thiệt hại cho vụ độ xe là bi nhiu rùi bác

nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
46
TPHCM
Bác Tám cho em hỏi là chỗ Bác có bọc da nguyên cái táp lô được không? Xe em, cái nhựa táp lô nhìn hơi bị chán.