Luật Giao Thông body kits

các bác cho em hỏi :nếu em thay bộ body kits của honda(CIVIC) ,làm đèn neon,xenon,âm thanh ,pô sporst và dán cái decan có hình đồng hồ mph ,và một cái cờ đua (đen trắng) ......... thì các bác thấy sao ?mong các bác có ý kiến giúp em với vì em không ưa mấy chú CSGT chú nào !!![8|][&o]
em tí là như hình này
http://i93.photobucket.com/albums/l61/themischievousboy/IMG_0133.jpg

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
RE: body kits

Trích đoạn: mitsubishi_evo

như hình này
body kits
Em giúp bác Evo cái hình nhé. Lần sau bác bỏ cái link vào giữa
là ra hình thôi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/11/04
3.494
16
38

Ý của mấy anh XXXX ra sao thì em ko biết nhưng xe của bác lên body đẹp quá.

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Decal thì không có vấn đề gì nhưng còn phần body kit tui thấy hơi thấp, sợ các chú vin vào cái cớ hạ gầm.:D

Hạng B2
28/6/06
182
0
0
ha long
www.nhacdj.com

KHÔNG sao đâu bác ơi.bác cứ đi tà tà miễn sao đừng nẹt bô là được.nhìn như chiếc seana trên,em nghĩ không có gì là không đúng,trừ khi mấy bác giao thông vận dụng không đúng lúc mà thôi.chiếc FIAT trên theo em có cá tính và phong cách.ở ngoài bắc mà độ được thế này phải vượt qua rất nhiều thư thách kể cả tay nghề những người thợ có cố đem được linh hồn cho chiếc xe đi nữa thì phải vươt qua trở ngại về những lời nói bình luân của một số người khó tính và mang tư tưởng bảo thủ chậm chạp.mặc dù em vẫn tôn trọng quy tắc biết bò ròi mới biết đứng và mới biết chạy,em rât ủng hộ ý kiến xe là xe nhưng xe cũng là một ngôi nhà mang tính cách của chủ nhà.cũng như em đây.em đi cả 2 xe.jolli em để nguyên gế nỉ và cái catseet cũ kĩ với mấy cái băng cũ kĩ mỗi khi play em đố ai nhận ra giọng hát của ca sỷ nào đang hát và hát thể loại gì.mấy tấm thảm xù lông và âm mốc.chiếc thứ 2 là chiếc CRDI của HYUNDAI tuy hơi cũ 1 chút nhưng nó luôn được làm mới vá có lẽ chính vì nó em thấy nó không bao giờ cũ.và em xin kê ra đây cho các bác cùng góp y nhé.tuy lá hàng rẻ tiền thôi,nhưng trong khả năng và công việc cũng tạm tạm.Về ngoại thất em đầu tư 4 ốp vành 2 lớp, lớp ngoài có 5 lan giả mỗi lần dứng lại nó quay tít rât thích mắt.cái này em mua 550.000 vnd . món thứ 2 là 2 cây gạt mưa cỡ dầy và có mầu xanh cốm,cái này rất hiệu quả khi trời mưa to.em gửi đứa cháu học bên trung quốc mua 250 (nhân dân tệ) tiêp theo lá đôi gương tích hơp 2 dây đèn điện tử nháy thêo singnhan xe.cái này em mất cả vât tư + công thợ làm mất 1 ngày tính ra 3 trăm ngàn.sau đó em đưa xe đi HN làm nốt mấy cái kính dán mầu + đôi tem chạy doc xe =1T. tiện thể làm cách âm bọc bộ gế gia và lắp tay nắm cửa mạ inok thay cái đầu DVD tích hợp thẻ nhớ và đường vào của ipot + màn hình bên ghê phụ tiện việc giải trí đương dài,thêm cái camera hồng ngoại láp sau xe nũa đẻ tiên de.là 10T4trăm ngàn.qua thằng bạn chạy xe bác nam nhờ nó mua them cây pô độ nữa là 800 ngàn .vậy là em đã song bước 1 trên chiếc xe thân yêu.

VIP CARD MEMBER
8/1/06
292
0
16
41
Hà Nội

Ở ngoài Bắc thì xxx không mấy soi lắm về vấn đề độ mâm, vỏ, body, tem... Chỉ khi nào bác phạm luật gì đó mấy chú mới moi cái này cái nọ ra thôi. Con FIAT này hôm nọ em thấy đỗ ở bãi gửi xe Trần Khát Chân, không biết có phải của bác nào ở gần đó không. Bác cứ độ đi, không vấn đề gì đâu. Có điều bác đăng kiểm xong rồi hẵng độ, không lại mất thêm ít lệ phí cho các bác đăng kiểm:D

:Dnghe mấy bác đây nói hay qua'!! làm em cảm thấy tự tin trong vấn đề này hơn nhưng nói thật :các bác góp ý với em >> chiếc FIAT trên là của một người bạn ở HÀ NỘI,:em có hỏi thì bác ấy bảo:có gì đâu độ xe xong thì nhớ là đi gần những chú xxxx thì đừng có nẹt pô là ok rồi ,với lại xxxx ờ miền bác khá dễ với xe hơi loại này :còn ở TP.HCM mình thì sao hả mấy bác ?vì mỗi lần em đi xe riêng về nhà (từ phạm thái học đến khu công nghiêp tân tạo ) qua đùng 5 chốt xxxx ,nên em cũng hơi run !!!!
body kits

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC

chiếc fiat này cái bửng ở sau gắn body kỉ ko kool,nhìn ko hợp mắt ,còn lại rấtđẹp:D

Tập Lái
17/7/07
4
0
0

E nhìn thấy chiếc Fiat trong hình là mê rồi.Bác nào có kinh nghiệm về xe Fiat chỉ e với,e cũng mê nó lắm.Fỉat Siena với Tempra có gì khác nhau k các bác?E mê chiếc này lắm,các bác chỉ kinh nghiệm cho e với nhé,khi nào rủng rỉnh là e cưới vợ 2 liền.

nói chung thì xe fiat máy bền, nội thất tạm được ,dàn ngoài không model cho lắm vì chỉ thiết kế cho gia đình !! ,còn phụ kiện =linh kiện thì phải vào hãng nhưng giá cao nhất đó hơn cả bmw đấy !!!:D