Hạng D
10/4/16
1.526
6.187
113
44
Đã like và tín dụng.
Em xin hỏi: Đi xe khác vô hội được không bác chủ?:D

Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Chuyến đi hay quá!
Chúc cả đòn vui vẻ, mà xe cùi bắp thấy đi ngon mừh bọn Tây Lông quá NU ko thèm xài là xao ta?:D

Hạng D
5/5/15
1.242
4.461
113
chớt thớt này là thớt hiếm hoi mà bác ben.le không troll, haha...
Em có troll ai bao giờ.:) Rất nhiều người trên mạng em thấy bảo Out là cùi bắp thì em nói là nó cùi bắp, thế mới đúng chứ nhỉ? :p
Đã like và tín dụng.
Em xin hỏi: Đi xe khác vô hội được không bác chủ?:D
Thực tình em cũng chẳng biết hội hè gì đâu bác, em cũng bị bắt cóc vô chơi.:) Mà em thấy cũng vui lắm bác, em hay rủ rê uống trà đá bọt chém gió rồi hay đi lung tung nên anh em toàn bắt em kiếm chuyện đi chơi. Rất vui nếu bác gia nhập hội, xe gì chẳng được, em biết bác vẫn hay chơi Pajero mà.;) Bác vô đây nhé https://facebook.com/groups/OutlanderVietnam, trả lời đầy đủ 3 câu hỏi giúp nhé. Còn không bác thấy lằng nhằng quá, bác nhắn em luôn, anh em tụ tập chém gió hoài, em kêu bác luôn cho mau. :D
Đẹp & thích quá.
Ước gì có nhiều thời gian rãnh để đi như anh.
( em không mong bị 7 nghiệp )
Em cũng giống bác mong có nhiều thời gian để đi lòng vòng thăm thú chỗ này chỗ kia. Mà em cũng không mong 7 nghiệp vì nếu ở không chẳng mần gì hết làm sao chịu được. :) Thực ra em là dân văn phòng làm thuê chuyên nghiệp nên thời gian rảnh cũng hạn chế lắm bác nhưng em rảnh chân cuối tuần là em chơi à. Quan trọng mình thu xếp cân đối sao cho hài hòa bác ạ. Chúc bác vui.:)

Tập Lái
22/6/19
40
38
21
36
Cung đường của cảm xúc !
Đến tới những vùng đất tuyệt vời của những người bạn, những người anh em!

Hạng D
5/5/15
1.242
4.461
113
Đi Lào thì phải vô đồn ... gọi là phá Đồn Lào nhe bác
Èo, ok go to Công an thì Go to Công an. :) Muốn giấy tờ bằng lái thì có đàng hoàng nha, về đồn thì về đồn nha, rồi thì cũng phải cho đi thôi.:p Mà nhìn cái hình giống như đang đưa cái gì giống tiền quá anh Râu nhể, hahahaha.:D:p:)
Chuyến đi hay quá!
Chúc cả đòn vui vẻ, mà xe cùi bắp thấy đi ngon mừh bọn Tây Lông quá NU ko thèm xài là xao ta?:D
Bọn Tây quá đúng quá khôn, cùi bắp thì làm sao thèm xài. :p:D:p