Hạng B2
27/3/11
354
1
0
mịa... Trình độ thằng nhà báo này chắc tới háng tao! Ngu không thể tả được! Nó nhìn chỗ nào mà bảo cái này là camry nhỉ? Éo biết cái gì mà cũng bày đặt đưa lên báo cho mang nhục, nhục kiểu này thì có mà ụp mặt vào cứt mà trốn! Thêm thằng biên tập nào mà cho đăng bài này lên chắc cũng thuộc dạng...''sư phụ''!

Hạng B2
4/7/11
264
1
0
QuangCruze nói:
mịa... Trình độ thằng nhà báo này chắc tới háng tao! Ngu không thể tả được! Nó nhìn chỗ nào mà bảo cái này là camry nhỉ? Éo biết cái gì mà cũng bày đặt đưa lên báo cho mang nhục, nhục kiểu này thì có mà ụp mặt vào cứt mà trốn! Thêm thằng biên tập nào mà cho đăng bài này lên chắc cũng thuộc dạng...''sư phụ''!
bác bình tỉnh,giữ gìn môi trường văn hóa cho OS

Hạng D
2/6/11
1.492
65.651
113
hoangminhbinhduong nói:
QuangCruze nói:
bác bình tỉnh,giữ gìn môi trường văn hóa cho OS
nhìn cái avatar của bác em cũng ko thể bình tĩnh được :D

Hạng D
13/8/10
1.776
121
63
FFC
Dạo này hông biết báo chí làm ăn thế nào mà em thấy xuất hiện rất nhiều thông tin chủ quan, thiếu kiểm chứng và lỗi chính tả

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Bó toàn thân, trình độ dân viết báo giờ cao siêu quá.