Hạng D
1/9/14
2.303
84.439
113
Sai Gon
Sẵn cho e hỏi tiếp là về cửa phòng và toilet có bác nào dùng qua cửa chống cháy và chịu nước này nọ thì cho e xin vài nhãn hiệu tin dùng. Nay mới sreach google thấy có cửa gỗ của euro Windows và cửa nhựa lỗi thép của hãng này k biết chất lượng như thế nào vì giờ e thấy hàng nhái quá nhiều.
Nếu cửa nhựa lỗi thép thì mình có đặt được độ dày của thép và gắn khóa 1 chiều được không máy bác.
anh search lecmax, xài ngon giá mềm.

Hạng B2
5/11/11
134
509
98
Em sử dụng gạch ceramic (60*60), lột gạch ra thì mất công quá, em chơi keo A B, dán ron còn chân tường em chơi silicon luôn không biết thế nào, đợi ít ngày coi thế nào.., thanks các Bác

Hạng D
14/8/15
1.568
23.693
113
sáng ngồi sreach thấy a thợ nước hướng dẫn cách khắc phục tình trạng nước tầng áp mái không bị yếu thấy cũng hay.
Chắc ko mạnh thêm đc bao nhiêu, đơn giản anh cứ thử khóa hết các tầng dưới dồi mở tầng áp mái thì biết khi ưu tiên áp lực mạnh cỡ nào dồi.

• Like
Reactions: chicken84
Hạng F
9/8/09
6.395
68.658
113
TFC
xaydungquocgia.com
sáng ngồi sreach thấy a thợ nước hướng dẫn cách khắc phục tình trạng nước tầng áp mái không bị yếu thấy cũng hay.
Cái này làm mười mấy năm rồi, gọi là mạnh hơn tí xíu thôi, chứ vẫn ko ăn thua. Hay nhất vẫn là bơm tăng áp thì tầng áp mái mới ngon lành được.