Hạng C
14/6/11
691
30.266
93
Long An
Em nghĩ là tính theo đầu người đi Bác, vì có người tới trước tới sau, về trước về sau nên nếu vô đánh thì cứ tự động gửi tiền Bác Vinh khỏi làm phiền ai hết. Đánh tính giờ bàn thì chẳng biết chia như thế nào nữa.

Còn chuyện ôm bàn liên tục thì có cho thêm tiền em cũng chẳng ôm nổi.

Em vote Nguyễn Thị Diệu vì có chỗ đậu xe rộng rãi, sàn gỗ sạch, tiện đường em đi về.

Em nghĩ tính đầu người cho tiện.

Mà thứ 7 này thì em vắng mặt nhen mấy bác. Thằng nhóc em TN ... mẫu giáo :p:D.

Hạng B2
6/12/13
161
142
63
Nhóc nhà em cũng vừa TN mẫu giáo hồi tuần rồi.

Hôm T4 đánh xung quá làm mấy hôm nay chân mỏi ghê(tay ko hề mỏi ):D

Hạng D
23/12/10
2.789
26.206
113
Em nghĩ là tính theo đầu người đi Bác, vì có người tới trước tới sau, về trước về sau nên nếu vô đánh thì cứ tự động gửi tiền Bác Vinh khỏi làm phiền ai hết. Đánh tính giờ bàn thì chẳng biết chia như thế nào nữa.

Còn chuyện ôm bàn liên tục thì có cho thêm tiền em cũng chẳng ôm nổi.

Em vote Nguyễn Thị Diệu vì có chỗ đậu xe rộng rãi, sàn gỗ sạch, tiện đường em đi về.
Vậy thì cứ quyết định ở Nguyễn Thị Diệu đi, hôm rồi chủ clb có nói nếu đánh lâu dài thì giảm còn 25k/người. Anh GS hỏi xem có đc khg nhé

Hạng D
23/12/10
2.789
26.206
113
Hôm nay các bác không ra, nhưng CLB thì rất đông. Em oánh từ 10g sáng đến 3g30 ( đương nhiên là khg liên tục ) giờ hết sạch pin lun roài.
Mới thay miếng Hexer Duro oánh thấy cũng sướng lắm

• Like
Reactions: ngr040
Hạng D
4/3/08
1.054
2.129
113
53
Thủ Đức
Chia sẻ với các bác cách tính tiền bàn của nhà e hồi trước:
Tự giác ghi giờ bắt đầu, mỗi ngưới sẽ tự góp 1 ít tiền (tự nhắm) tùy hỷ, người cuối cùng tt cho em hên xui (đa phần thừa)
Đa số là tới chơi vui vẻ, bên cạnh đó cũng có vài nhân vật í ẹ chuyên quên góp tiền bàn (thuốc nước ké)
Mặc dù đa phần tới chơi có số má trong làng bb nhưng vẫn bị tình trạng chạy đua vũ trang (dụng cụ)

• Like
Reactions: Kelvin Le