Hội ông nội
28/1/13
4.246
18.353
113
Bình Tân
Trước xe Altis của em cũng bi kêu vậy, cứ tới gara kiểm tra thì nó lại ko kêu. cuối cùng em thay bộ bố thắng khác thi hết (em mua bố lô 400k/cặp bị kêu, thay cặp bố hãng 2,1 triệu thì hết kêu).

• Like
Reactions: fiatsaigon
Hạng C
30/3/13
540
136
28
Trước xe Altis của em cũng bi kêu vậy, cứ tới gara kiểm tra thì nó lại ko kêu. cuối cùng em thay bộ bố thắng khác thi hết (em mua bố lô 400k/cặp bị kêu, thay cặp bố hãng 2,1 triệu thì hết kêu).
bác nói chuẩn luôn! bố xịn thì thường là bố mềm đi sẽ không bị cào xước mặt đĩa nên sẽ ko gây ra tiếng kêu nhưng tuổi thọ thấp hơn bố cứng. còn bố cứng do ma sát với mặt đĩa nên với gây ra tiếng kêu.
Phụ tùng ford giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG FORD ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên os ủng hộ ạ 0977488671

Hạng B2
22/3/13
375
245
63
Em ra ngoai thợ kiem tra roi, trc tet em thay heo thắng sau, may anh KT trong hãng siết chặt qua nen bị bó sát kêu ghê lam! Tháo ra kiem tra giờ thì khoẻ re!

Hạng B2
22/3/13
375
245
63
bác nói chuẩn luôn! bố xịn thì thường là bố mềm đi sẽ không bị cào xước mặt đĩa nên sẽ ko gây ra tiếng kêu nhưng tuổi thọ thấp hơn bố cứng. còn bố cứng do ma sát với mặt đĩa nên với gây ra tiếng kêu.
Phụ tùng ford giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG FORD ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên os ủng hộ ạ 0977488671
Khi nào cần thì em alo bác nha, bác có lắp đặt luôn ko?

Hạng B2
26/12/14
275
114
43
37
Em ra ngoai thợ kiem tra roi, trc tet em thay heo thắng sau, may anh KT trong hãng siết chặt qua nen bị bó sát kêu ghê lam! Tháo ra kiem tra giờ thì khoẻ re!
Xe e cũng bị kêu y chang,lúc sáng ra đi đạp thắng,rồi nhả từ từ kêu sốt ruột qa, bác chỉ e bac chi e chữa bện với

Hạng C
30/3/13
540
136
28
Khi nào cần thì em alo bác nha, bác có lắp đặt luôn ko?
dạ em chỉ bán thôi bác! rất mong được phụ vụ bác ạ
Phụ tùng ford giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG FORD ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên os ủng hộ ạ 0977488671​

Hạng C
5/9/13
548
587
93
@cvhung87 : hiện tượng này Esc nào cũng bị lúc sáng, bác thắng vài lần là hết ngay.
E lúc đầu cũng dị ứng với tiếng kèn kẹt này nhưng lâu dần rồi quen.
E dự là Ford làm vậy để mấy người đi đường khi nghe tiếng kèn kẹt này thì sẽ biết mình cưỡi Ếch chứ không lại nhầm với Nhái hay Ễnh Ương gì đó thì tội cho con Ếch nhà mình quá !!!:3dcuoigif: