Hạng B2
3/3/13
183
133
43
em mà đi 2B là em chận đầu xe nó liền...

btw, em có lần đi trên QL1 trời mua bị con xe tải hướng ngược lại chạy qua vũng nước bắn lên kính lái xe em, trong tích tắc khoảng 1 giây em không thấy gì... nghĩ lại vẫn sợ.
Em cũng đã bị vài lần, đường bụi bặm dơ dáy mà bị bắn nước lên còn kinh hơn.

• Like
Reactions: donvvvn
Hạng C
2/1/11
548
1.461
93

btw, em có lần đi trên QL1 trời mua bị con xe tải hướng ngược lại chạy qua vũng nước bắn lên kính lái xe em, trong tích tắc khoảng 1 giây em không thấy gì... nghĩ lại vẫn sợ.
Này có gạt mưa tự động giải quyết chứ k thì tiêu.

• Like
Hạng D
14/1/13
1.774
1.582
113

chận dc chết lìn à, lực cản lớn, ở đó hít khói nha bác..hehe.

• Like
Hạng D
5/7/16
1.953
13.848
113
riêng gì bán tải..

mấy bác đi 4b cũng vậy thôi... chiu khó đi chậm wa vũng nước đi. nhìu khi đi ko để ý đâu, làm té cả xe ng` ta...

• Like
Hạng B2
19/8/15
192
233
43
41
Thằng này ý thức nó mất cmn rồi!
Mà nói gì chứ chạy kiểu này có ngày nó tự lủi cột đèn, do nước kiểu này nó trùm cả kính lái!
Cột đèn thì ko sợ,có cái hố ga nào to to ấy.

• Like
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
có hôm trời mưa lớn em ko để ý cái vũng nước do nó phản chiếu bầu trời, phi con ách kép gầm cao qua với tốc độ 70km/h, nước nó tạo thành con sóng cao tầm 2m :D nước trùm lên kính gió tới 2 lần :D bà con được dịp chửi như thú :D sau khi gây án em đành hết ga hết số :D lỗi tại cái vũng nước