Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
13/1/11
2.425
32.533
113
Re:Bức Xúc cách làm ăn của Ford Phổ Quang !!!!!!

Đúng là cùi bắp

Hạng D
26/1/11
1.172
1.223
113

xe hơi mà đề ko lên thì sao trời....:D, chẵng lẽ đẩy kéo số cho nó nổ máy mỗi khi đi. Mà mình đi xe hơi mà leo lên ngồi đề hoài xe ko nổ thì thiên hạ nó dèm pha :(, thằng sale nào mà bán cho bác được con xe này chắc nó mừng hết lớn,

Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
5.000
113

Nếu sự việc bác chủ phản ánh đúng thì FPQ nên xem lại.... Thời buổi này làm ăn thế là tiêu rồi... Không "thông cảm" nổi....

mgp confirmed
Hạng D
24/6/10
1.180
2.750
113
46
Q.7 TPHCM

Bác chủ đúng là quá kiên nhẫn,gặp em Khi nhận xe mà gặp tình trạng như vậy là em trả xe ngay.Mà chắc bác bị chú sale lừa rồi,chẳng lẻ làm sale mà không biết xe biển tỉnh chuyển về SG phải đóng thuế trước bạ 15%.Thật là bức xúc thay cho bác chủ

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM

Để xem các bác Ford Phổ Quang vô trả lời thế nào, nếu đúng vậy thì dẹp tiệm luôn cho rồi, thời buổi kinh tế khó khăn mà làm ăn kiểu chụp giật coi thường khách hàng như thế này mà tồn tại được mới lạ.

gauxam nói:
Để xem các bác Ford Phổ Quang vô trả lời thế nào, nếu đúng vậy thì dẹp tiệm luôn cho rồi, thời buổi kinh tế khó khăn mà làm ăn kiểu chụp giật coi thường khách hàng như thế này mà tồn tại được mới lạ.
hi! Bức xúc quá! Bức xúc quá!!

Hạng F
8/8/06
6.454
20.857
113
40

Sự chuyên nghiệp không bao giờ thừa trong bán hàng và kinh doanh. Thật sự bác chủ thớt là người khá dễ tính, bởi vì bác gặp nhiều sự cố chứ ko phải một, Dồn nén quá nên mới bức xúc như vậy. Em nghĩ tối nay bác Long tổng giám đốc SGF sẽ đọc được bài này và sẽ giải quyết ổn thoả. Vì SGF bỏ rất nhiều công sức để xây dựng hình ảnh, nên ko thể nào vì một tvbh thiếu chuyên nghiệp mà đánh mất hết hình ảnh.

Hạng B2
21/9/09
132
84
28

tất cả đều đúng như sự thật, mình còn giữ tất cả giấy tờ liên quan nếu cần thì post lên cũng dc, nhưng thiết nghĩ sơ sót thì ai cũng có nhưng nhiều quá thì mình hết nhịn dc nữa rồi , mặc dù tham gia diễn đàn đã lâu nhưng rất ít khi post bài, cũng mong quý cty sài gòn ford giải quyết ổn thỏa, mình cũng muốn thuận buồn xuôi gió chứ không có ý hạ uy tín ai cả, thank

9/12/12
155
44
63

em nghĩ đầu tiên là do bác chủ máu mua xe quá nên sơ xuất không kiểm tra xe cho kĩ.Em nói thật xe mà đề không nổ thì có cho tiền em cũng không thèm lấy.Mà cũng ngộ quá, xe máy dầu mà sao dám để đến cạn dầu nhỉ?Rồi bên KT có làm gì khác hay chỉ để cho bác... đổ dầu vào rồi đề máy?Nói chung lỗi 1 là do bác, nhưng Ford Phổ Quang làm ăn chụp giựt như vậy thì nên cạch là vừa!!!

Hạng D
13/1/11
2.425
32.533
113

bibibin nói:
xe hơi mà đề ko lên thì sao trời....:D, chẵng lẽ đẩy kéo số cho nó nổ máy mỗi khi đi. Mà mình đi xe hơi mà leo lên ngồi đề hoài xe ko nổ thì thiên hạ nó dèm pha :(, thằng sale nào mà bán cho bác được con xe này chắc nó mừng hết lớn,

Cái thằng sale nào mà làm ăn kiểu này sống không thọ đâu bác.
Chỉ bít cái lợi trước mắt mà bán đứng khách hàng.

Status
Không mở trả lời sau này.