Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/11/12
1.011
842
113
bác dính chưởng hay sao mà nóng thế.....
căn hộ cao cấp thì nhiều tiền= mua không nổi
căn hộ giá rẻ = bán cho nhiều người
khổ thật.................em không có tiền.....khỏi phải phiền

Tập Lái
21/3/15
0
43
12
38
MÌnh muốn hỏi , nếu chủ đầu tư họ bán cho khách thế này thì có phát hiện đc ra sớm không ? NẾu lúc làm hợp đồng chỉ có bên chủ đầu tư và bên mua ( giấy tờ chỉ có vậy) chưa có sổ thì sao xác minh đc họ sold cho đến 6 người /1 unit như trên

Hạng B2
5/2/13
126
49
28
MÌnh muốn hỏi , nếu chủ đầu tư họ bán cho khách thế này thì có phát hiện đc ra sớm không ? NẾu lúc làm hợp đồng chỉ có bên chủ đầu tư và bên mua ( giấy tờ chỉ có vậy) chưa có sổ thì sao xác minh đc họ sold cho đến 6 người /1 unit như trên
bọn nó đã xác định lừa đảo rồi nên ko biết được bác ơi, HĐMB thằng giám đốc ký cho mình mà, có công chứng gì đâu. Thế mới có chuyện cùng 1 khu mà giá mỗi dự án lại khác nhau, phần chênh đó chính là giá "độ uy tín" của CĐT

Tập Lái
21/3/15
0
43
12
38
Mất lòng tin , giờ cứ có nhà hoàn thiện có sổ đàng hoàng thì chơi , ko thì nghỉ cho khỏe !
DỰ án nào vẽ ra cũng đẹp , chết lúc nào ko biết

Tập Lái
25/3/15
3
17
2
39
Ho Chi Minh City, Vietnam
Căn hộ chung cư, dự án đat nền đa số là mua theo kiểu góp vốn. Cứ như là mua vịt trên trời, mua cá dưới nước. Chủ đầu tư mà chây ỳ thì người mua lãnh đủ. Tốt hơn hết là có sổ hồng rồi hẵng mua, còn nếu muốn mua kiểu gió vốn thì nên tìm hiểu kỷ chủ đầu tư...
Bạn không nên vơ đuã cả nắm như thế, cdt như Phú Mỹ Hưng, Đại Quang Minh, Vingroup, Nam Long... Thì sao?

Hạng B2
20/3/15
163
157
63
42
các bác vào blog này thì phát hoảng luôn này. Tụi em tự tìm đến nhau mà cập nhật, đấy là chưa gặp được hết đó. http://khachhanggiaphuland.blogspot.com/p/cap-nhat-hinh-anh-chung-cu-gia-phu-thu.html
CĐT có nhiều trò lắm, lừa phải nói là rất chuyên nghiệp. Như em đây này, được vinh dự CĐT gọi điện thoại báo, mình lỡ bán căn của bạn cho người khác rồi, thông cảm nhe, để mình đổi căn khác cho bạn, T4/2014. EM ngu ngu cũng OK, vì lúc đó ít đọc báo, trao đổi, lựa căn thật đẹp để đổi. Thế rồi tháng 5 le te lên ký lại HĐ, thấy cỡ 150 người đang đứng trước chung cư biểu tình, rồi nhìn ra cái DS KH, Thấy cái căn mình đang tính đổi đã là của người khác. Hic, bức xúc quá, liên lạc với ĐX để kêu giải quyết, rồi cũng từ cái BLOG đó, phát hiện ra cái bạn ROse kia cũng mua từ ĐX, lại được ngân hàng cho vay nữa chứ. Đi từ bất ngờ này sang bất ngờ khác, bị lừa từ tập này sang tập khác. Giờ thông minh hơn thì không liên lạc được với CĐT, khóa máy. Anh ĐX kia thì cứ rêu rao tôi đã giải quyết ổn thỏa cho chị rồi, còn đòi gì nữa.
Bó tay toàn tập

• Like
Reactions: rongconvn89
Status
Không mở trả lời sau này.