Hạng C
27/2/08
638
261
78
Vũ là người Trung nhé.bây giờ năm mấy rồi còn phân biệt Bắc Trung Nam.sống hòa bình ko thích lại thích gây chiến tranh.đúng thiệt là.

Tổng thầu
1/6/16
2.682
31.525
113
Bake Central Park
Tiền sửa xe này đem làm từ thiện có ý nghĩa hơn nhiều.

hành trình này để bán thêm được cà phê gấp lên đến 1 triệu lần số tiền sửa xe, sau đó lấy 1 ít tiền lời từ bán cafe đem làm từ thiện, chắc 1 ít đó chắc cũng nhiều đáng kể so với vài trăm triệu sửa xe?

Hạng B1
13/3/18
59
656
83
giờ muốn thuê mấy chiếc siêu xe này lái thử 1 vòng, thì có cách nào thuê không các bác?
mà rổ rá khoảng nhiêu các bác?

sợ nhiều người đến chết vẫn không được cầm lái mấy chiếc này 1 lần nào luôn quá.

Hạng D
25/12/12
1.607
631
113
hành trình này để bán thêm được cà phê gấp lên đến 1 triệu lần số tiền sửa xe, sau đó lấy 1 ít tiền lời từ bán cafe đem làm từ thiện, chắc 1 ít đó chắc cũng nhiều đáng kể so với vài trăm triệu sửa xe?
sao bác biết?

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Quốc vương Brunei có phải rang cafe để lấy tiền mua xe như anh Vũ không anh ?
E ko biết QV thế nào - ko dám chê Qua Qua vì mua được Bugatti Veron là ông nội người ta - bác nên tìm hiểu về mấy cái xe kia dành cho ai, người VN nói chung chưa đủ tuổi để chơi vậy thôi

Hạng C
10/12/12
899
2.045
93
Tiền sửa xe này đem làm từ thiện có ý nghĩa hơn nhiều.
Thánh từ thiện xuất hiện :)
Nói sơ thế này cho dễ hiểu: ổng quảng cáo để bán được hàng, ok, có thể ổng ko trích 1 xu nào làm từ thiện cũng ko ai biết, nhưng quan trọng là ổng BÁN ĐƯỢC HÀNG, và bán được hàng thì phải TRẢ LƯƠNG cho CÔNG NHÂN để sản xuất ra hàng bán. Đó là tạo điều kiện công ăn việc làm cho biết bao người, quý giá hơn ngàn lần việc từ thiện. :)

Hạng C
10/12/12
899
2.045
93
Nhiều khi nhìn cái xe này thấy thương cho dân xứ mình, nếu xe rẻ như bao nơi khác thì VN có khi có hơn chục chiếc mà đời mới nữa, đâu phải vác chiếc độc nhất vô nhị cả chục tuổi chạy vầy......

Hạng D
25/12/12
1.607
631
113
Thánh từ thiện xuất hiện :)
Nói sơ thế này cho dễ hiểu: ổng quảng cáo để bán được hàng, ok, có thể ổng ko trích 1 xu nào làm từ thiện cũng ko ai biết, nhưng quan trọng là ổng BÁN ĐƯỢC HÀNG, và bán được hàng thì phải TRẢ LƯƠNG cho CÔNG NHÂN để sản xuất ra hàng bán. Đó là tạo điều kiện công ăn việc làm cho biết bao người, quý giá hơn ngàn lần việc từ thiện. :)
vâng, em biết kiến thức bác hạn chế nên chỉ nghĩ được vậy thôi.