Tập Lái
2/5/11
7
6
3
Cũng trẻ em thôi- khi nào mua được LaFerrari, P1 hay 918 thì mới được vô ngồi mâm các cụ nhé
Bác ấy mà trẻ em, còn chúng ta ngồi đây comment là trẻ..., à mà thôi.

Hạng C
10/12/12
899
2.045
93
vâng, em biết kiến thức bác hạn chế nên chỉ nghĩ được vậy thôi.
Sale thì lo kiếm tiền về đóng tiền trọ đi, còn ko ra đường ngôi ăn mày chờ thằng mc thủ tướng từ thiện cho. Lết vô OS dạy thằng giàu xài tiền à. Tào lao.
Cái thứ bạc nhược từ thể chất tới tinh thần, suốt ngày ngồi chờ bố thí là méo ưa rồi. Nhục nhã cho đại lý Toy mướn thằng sale như vậy.

Hạng D
25/12/12
1.607
631
113
Sale thì lo kiếm tiền về đóng tiền trọ đi, còn ko ra đường ngôi ăn mày chờ thằng mc thủ tướng từ thiện cho. Lết vô OS dạy thằng giàu xài tiền à. Tào lao.
Cái thứ bạc nhược từ thể chất tới tinh thần, suốt ngày ngồi chờ bố thí là méo ưa rồi. Nhục nhã cho đại lý Toy mướn thằng sale như vậy.
vâng, sao bác biết em là sale? Nói là biết trình rồi. Kém quá. Học hỏi thêm đi bác.

Hạng B2
20/12/15
247
269
63
44
hành trình này để bán thêm được cà phê gấp lên đến 1 triệu lần số tiền sửa xe, sau đó lấy 1 ít tiền lời từ bán cafe đem làm từ thiện, chắc 1 ít đó chắc cũng nhiều đáng kể so với vài trăm triệu sửa xe?
Bác đọc giúp con số gấp 1 triệu lần số tiền sửa xe với. Chứ theo e thì để đạt được con số đó Trung Nguyên phải bán hàng hơn gấp 110 lần hiện tại đó.

Hạng B2
6/3/12
136
168
43
mấy bác hình như có nhầm lẫn đôi chút, mấy trăm triệu đó là tiền bảo dưỡng, bảo trì thôi chứ ko phải là "sửa chữa" nhé. Nếu không bỏ mấy trăm triệu đó thì xe vẫn "chạy" được như thường nhé.
Các bác cứ hình dung như vầy: bác mượn Đồ Long đao của Kim Mao Sư Vương về chặt gà, mổ heo. Sau đó bác trả lại thì không có nghĩa Đồ Long đao không còn sử dụng được đâu nhé, vẫn nguy hiểm như thường. Chẳng qua khi bác trả lại đao, bác mướn 1 thợ đánh bóng tài giỏi bậc nhất the world làm cho nó bóng trở lại như lúc bác mượn để lần sau bác còn mượn ké lại thôi. Còn nếu bác chỉ đi mượn 1 con dao bình thường thì khi dùng xong bác kỹ lắm thì chỉ cần dùng xà bông chà chà là trả lại được.
Còn bác nào nói tiền đó để từ thiện thì tùy tâm thôi, chứ còn em nếu cầm hơn 400 đi từ thiện thì chắc là không rồi. Nếu lấy tiền đó đi từ thiện thì không còn tiền bảo trì, không bảo trì thì xe sẽ xuống cấp, xe xuống cấp thì một ngày nào đó sẽ không đi được, không đi được thì phải đắp chiếu hoặc sửa chữa. Lúc đó tiền sửa chữa chắc phải thêm ít nhất 1 con số 0 so với số tiền bây giờ. Mà lúc đó biết đâu lại có người kiu em từ thiện nữa, Nếu em đi từ thiện nữa chắc cái xe em quăng sọt rác. Lúc đó bác nào trước đó kiu em đi từ thiện chắc quay lại chửi em bỏ mấy chục tỷ mua cái xe xong về quăng sọt rác, sao lúc trước không lấy mấy chục tỷ đó đi làm từ thiện cho rồi. Thôi, em xin kiếu!

Hạng B2
11/5/16
339
411
63
37
E thấy nhìu bác gen ăn tức ở theo thói xã hội nông nghiệp lúa nước. Thế giới người ta văn minh rồi, mình theo đi mấy bác. Ai làm được như anh ta đi rồi lên múa mép. Tôi thì rất ngưỡng mộ vì đa dám làm, dám chơi như anh này. Quảng cáo cũng được, PR cũng ok, miễn sao ko làm gì vi phạm pháp luật là được. Còn mấy thánh từ thiện biến mẹ đi cho nhờ. rảnh quá cứ vô đây làm từ thiện, làm từ thiện thì kiếm chỗ khác chơi.

Last edited by a moderator: