Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Vãi. Siêu xe mà đi có đoạn mà phải cố gắng về đích. Phải chuẩn bị kỹ lượng mới về đich được có 1 đoạn đường. Con matit còn chạy xuyên việt vô sờ tư

Ở thiên đường không có đường cho xe này chạy đó bác, chứ ở hạ giới thì vô tư đi. Với lại xe dẫn đầu có 1 chiếc nên cũng phải chuẩn bị chút chứ không lên phim không chuẩn, tự dưng trục trặc phát lại hụt mất con xe số 1.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Em ko hiểu hết ý nghĩa của hành trình này của bác Vũ.

Trên tiêu đề đó bác : đi tặng sách.
Mà em thấy 5 cuốn này chưa đủ, thiếu cuốn quan trọng nhất "Đạo làm con" hay còn gọi là "Đệ tử qui". Người không có nền tảng đạo đức thì chỉ làm người xấu được thôi, mà lúc này thì càng giỏi thì càng lên chức tướng cướp sớm hơn người khác chứ không giúp ích được gì cho xã hội cả.

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
nếu muốn trao tặng sách thì thuê 50 xe tải hay 50 đầu kéo chở container sách không phải kinh tế hơn, nhiều sách hơn, ý nghĩa hơn sao? đem siêu xe chạy rông giống khoe của là chính.

giờ cấm đi bằng niềm tin à??? còn nếu bác ý muốn chơi trội có thể mua 50 chiếc ỉn hay phò nhể, xe rộng tha hồ nhét sách vào đi tặng :D đi mấy chiếc cùi bắp trên chi không kinh tế, đặc biệt bán lại mất giá và hay hư vặt nữa

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Chương trình "Khuyến Khích Giới Trẻ Làm Giàu Nhanh Chóng Tậu Xe Sang" đây mà! Tất có ý nghĩa nhân văn của bác Vũ!

Em thì thích mê thích mệt cái em Bugatti Veyron EB 16.4 này từ hơn 10 năm trước lúc em nó mới ra lò nhưng đến giờ đã U50 rồi mà cũng chỉ dám ngó chứ chưa dám rờ chứ nói chi là cưới em nó.

Hạng C
19/3/15
632
557
93
42
Nhìn cái chìa khóa giống của KIA Morning 2014 :). Bộ lốp 1 tỏi, bằng con xe.. kinh quá kinh

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Thêm 1 anh khoe sự giàu có và dạy cách làm giàu. Mong rằng ko giống anh Siu.

Tập Lái
2/5/11
7
6
3
nếu muốn trao tặng sách thì thuê 50 xe tải hay 50 đầu kéo chở container sách không phải kinh tế hơn, nhiều sách hơn, ý nghĩa hơn sao? đem siêu xe chạy rông giống khoe của là chính.
Đừng dạy người giàu cách tiêu tiền. Ông ấy dùng nó đi offroad còn được mà, vì đó là tài sản của ông ta.

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Em thấy thế này mới là dân chơi xe này, xe là phải chạy ngoài đường, chứ xe mà cho nó nằm im thì còn gì là xe, làm cái xe mô hình cho khỏe, còn nếu sợ chạy xe mà nó hỏng , tốn tiền thì chơi làm gì.
Em thích bác Vũ quá.