Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
nếu muốn trao tặng sách thì thuê 50 xe tải hay 50 đầu kéo chở container sách không phải kinh tế hơn, nhiều sách hơn, ý nghĩa hơn sao? đem siêu xe chạy rông giống khoe của là chính.
Vậy thì giờ bác muốn ntn đây? Ng ta có tiền mua xe thì phải cho ra đường chứ? Mà ông này nhiều siu xe quá nên phải làm cái ì ven thì mới đem hết ra dc! Để ở trong gara mãi thì thì lại bảo là lãng phí. Phải có như vậy thì ae ta mới nhìn thấy dc mà thèm chứ.....! Nói thật hôm em đi sg cũng cố gắng phải đi vào q1 nhìn nó 1 lần để biết thực tế nó đẹp cỡ nào...

Hạng D
18/3/08
1.523
12.394
133
siêu xe mà miêu tả cách vận hành và hoạt động cứ như hàng mã , chẳng hiểu nếu như bài viết thì Hãng này sản xuất chiếc này để làm gì ? " ... nên nhiều người hoài nghi rằng liệu Bugatti có đi về đến đích chuyến hành trình xuyên Việt hay không ? " ai hoài nghi ? đi có vài ngàn km trong tình trạng xe gần như mới mà tác giả có vẻ thổi phồng cứ như điệp vụ ?
Và cuối cùng, việc pr quảng cáo kiểu như thế này vô bổ và lãng nhách, từ cách làm của ông chủ đến truyền thông báo chí ùa theo kiếm tiền, ngay cả otosaigon !

Hạng B2
5/6/09
420
19
18
Ba Miền Việt Nam
Đối với họ đấy chỉ là cái xe thôi bác ạ, 1 cái xe không hơn không kém. Mà xe thì cho đi chạy chứ làm gì giờ, thậm chí ông ấy lấy đem đi chở cà phê thì cũng chẳng có vấn đề gì ở đây cả.
Eo ơi. "ông ấy lấy đem đi chở cà phê..."
Bác nói nghe thương cái siêu xe quá.
Thế giới biết Việt nam có chiếc EB chở cà phê thì nó chết ngất ạ.

Hạng B2
5/6/09
420
19
18
Ba Miền Việt Nam
nếu muốn trao tặng sách thì thuê 50 xe tải hay 50 đầu kéo chở container sách không phải kinh tế hơn, nhiều sách hơn, ý nghĩa hơn sao? đem siêu xe chạy rông giống khoe của là chính.
Người nhiều tiền chơi khác nhau, đáng kinh ngạc.
Xem "nhà đầu tư huyền thoại Buffett dẫn đầu danh sách này khi cho đi 46 tỷ USD kể từ năm 2000. Số tiền này chiếm tới 71% khối tài sản trị giá 65,5 tỷ USD của ông" là em choáng, ngộ.
Ừ nhỉ. 46 tỷ đô la, quy ra chiếc EB trong này là hàng đoàn, khiếp.
Nhưng ông Buffett lại không chơi siêu xe, hơi tiếc ạ.

Hạng B2
12/3/22
204
271
63
33
Bữa Qua Vũ gọi mà em bận quá ko chạy được chiếc này. Tiếc gơ.