Tập Lái
20/11/07
16
0
1
hix hix đúng là thiên đường cho dân mê xe cổ và thích sưu tầm, em ngất đây, thèm quá ko chịu được nữa rồi

Hạng B2
16/5/09
374
7
18
49
Được rữa mắt! Quá đã Bác PMC ơi! Cảm ơn bác nhiều lắm!

12/10/07
2.646
10.496
113

Huymap nói:
Sao giá rẻ thế nhỉ ?

Bác quen với giá xe cổ Việt Nam nên mới thấy rẻ. Ở Mỹ/Canada mà bỏ ra vài chục thì được BMW hoặc Mẹc mới 100% rồi. Hôm bữa thấy có bác nào ở Việt Nam mình có một chiếc Mustang mà quát tới hơn 20K, bó hands!

Nhìn người ta chơi lại thấy buồn. Càng ngẫm lại càng thấy quyết định của mình đoạn tuyệt với xe cổ là đúng.

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây
churongdat nói:
Huymap nói:
Sao giá rẻ thế nhỉ ?

Bác quen với giá xe cổ Việt Nam nên mới thấy rẻ. Ở Mỹ/Canada mà bỏ ra vài chục thì được BMW hoặc Mẹc mới 100% rồi. Hôm bữa thấy có bác nào ở Việt Nam mình có một chiếc Mustang mà quát tới hơn 20K, bó hands!

Nhìn người ta chơi lại thấy buồn. Càng ngẫm lại càng thấy quyết định của mình đoạn tuyệt với xe cổ là đúng.

20K là múc được em này rồi nè bác, giá đấu cuối cùng đó, em mà có chỗ để là em múc khẩn trương, ít ra cũng được ngồi Phe Ra Rì, mới nghe cái tên thôi là đủ sướng rồi, hi hi...

Buổi đấu giá xe cổ "cấp huyện"

Hạng B1
24/11/08
71
0
0
46
tụi này dốt thế..không mang qua VN mà đấu giá. Bán chắc lãi được gấp nhiều lần.

Hạng B2
18/9/07
364
7
28
Không biết máy móc sao nhỉ, chạy có ngon hay thỉnh thoảng nằm đường ta?!

Hạng B2
16/3/08
216
7
18
53
HCMC
CẢM ƠN BÁC PMC, ko biết có lấy hình post lên hay tự chụp. Nếu được chiêm ngưỡng bằng mắt trẩn thì đến chêt cũng ko nuối tiếc nhỉ!

hic....!

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây
khanhthanhnt nói:
CẢM ƠN BÁC PMC, ko biết có lấy hình post lên hay tự chụp.

Thời buổi bây giờ mất lòng tin đến thế sao bác, hi hi...

Nếu bác chịu khó ngồi dợt lại mấy bài của em trong OS này, bài nào em dịch thì cũng đề nguồn rõ ràng, còn hình ảnh nếu mượn của người ta thì không bao giờ dám tương vào chữ www.otosaigon.com bự chảng đâu ạ.

Xem được tận mắt rồi thì càng... muốn sống để xem tiếp, chứ chết thì làm sao tọai nguyện được bác :D

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
vinhvit nói:
Không biết máy móc sao nhỉ, chạy có ngon hay thỉnh thoảng nằm đường ta?!

Bác có câu hỏi rất... thuần Việt:( :D:D:D