Hạng B2
3/7/09
351
15
18
44
<h1>Mẫu xe của Tăng Thanh Hà ra bản giá mềm tại VN</h1> http://vietnamnet.vn/vn/kinh-te/49978/mau-xe-cua-tang-thanh-ha-ra-ban-gia-mem-tai-vn.html

Không biết những người làm tiếp thị cho Audi vui hay buồn khi mà xe của họ chỉ lôi kéo được công chúng bằng một cái tên thuộc giới showbiz
Cái ngu của đám báo lá cải là những người quan tâm đến Tăng Thanh Hà và những nguời định mua Audi chưa chắc là 1 => phí tiền viết bài PR nếu Audi lỡ chi

vãi nghị Phước

Last edited by a moderator:
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Bác không biết VTC chuyên đưa ra những tiêu đề cực Hot là liên quan đến các sao để tạo tin cho "nóng" như cafe sữa :D. Còn đối với hãng xe khi họ ra mắt thì vẫn theo chuẩn mực giới thiệu & gửi thông cáo báo chí đến các đại diện báo đài.

Em chỉ buồn là bác chủ thớt cũng chỉ suy nghĩ còn kém hơn bài viết của báo, đưa ra cái tiêu đề rồi tự suy diễn đến hoạt động của tiếp thị này nọ của Audi VN ..

Hạng D
25/9/09
1.359
27
48
52
Q2, TpHCM
Lâu này mới nghe bình bài của bác Lơ

otosaigon nói:
Bác không biết VTC chuyên đưa ra những tiêu đề cực Hot là liên quan đến các sao để tạo tin cho "nóng" như cafe sữa :D. Còn đối với hãng xe khi họ ra mắt thì vẫn theo chuẩn mực giới thiệu & gửi thông cáo báo chí đến các đại diện báo đài.

Em chỉ buồn là bác chủ thớt cũng chỉ suy nghĩ còn kém hơn bài viết của báo, đưa ra cái tiêu đề rồi tự suy diễn đến hoạt động của tiếp thị này nọ của Audi VN ..

Hạng B2
10/4/08
146
3
18
Tiêu đề câu view thôi bác chủ thớt ơi...
Cái này chắc ko liên quan Audi VN đâu ạ.