Hạng C
3/5/07
522
8.455
93
Các bác tư vấn dùm em. Em xuất phát M2 Tết đi Buôn Ma Thuột. Dự ở lại 2 đêm. Sau đó đi Gia Lai (cũng ở lại 2 đêm). Sau đó các bác tư vấn em về Nhà Trang hay ra Qui Nhơn ạ?

Mùng 8 em phải về lại Saigon ạ!

Em cám ơn

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/7/16
2.633
57.786
113
Các bác tư vấn dùm em. Em xuất phát M2 Tết đi BMT. Dự ở lại 2 đêm. Sau đó đi Gia Lai (cũng ơ lại 2 đêm). Sau đó các bác tư vấn em về Nhà Trang hay ra Qui Nhơn ạ? Mùng 8 em phải về lại Saigon ạ!
Đi 2 chỗ đó hết mồng 6 rồi. Thôi xuống Nha Trang nghỉ ngày mồng 7. Mồng 8 về SG là đẹp. Chạy tới Q Nhơn rồi bọc lại, hơi đuối.
Em cũng đang nghiên cứu cung này. Sg- BMT- Măng Đen- Nha Trang rồi về SG.

• Like
Reactions: tommuni
Hạng C
3/5/07
522
8.455
93
Đi 2 chỗ đó hết mồng 6 rồi. Thôi xuống Nha Trang nghỉ ngày mồng 7. Mồng 8 về SG là đẹp. Chạy tới Q Nhơn rồi bọc lại, hơi đuối.
Bác nghiên cứu đi rồi cho em xin thông tin hỗ trợ nhau.

• Like
Reactions: wuynhzu
Hạng D
4/7/13
1.555
6.169
133
Sài Gòn
Các bác tư vấn dùm em. Em xuất phát M2 Tết đi BMT. Dự ở lại 2 đêm. Sau đó đi Gia Lai (cũng ơ lại 2 đêm). Sau đó các bác tư vấn em về Nhà Trang hay ra Qui Nhơn ạ? Mùng 8 em phải về lại Saigon ạ!
Sau khi ngủ 4 đêm ở những nơi kia thì Sáng mùng 6 xuất phát từ Gia Lai xuống Qui Nhơn, trưa là tới. Sáng hôm sau đi Nha Trang, trưa là tới. Mùng 8 thong dong vừa chạy vừa chơi chiều tối về đến SG. Anh tới đc cả hai nơi lun.

• Like
Reactions: synvn
Hạng D
4/7/13
1.555
6.169
133
Sài Gòn
Từ Pleiku về Qui Nhơn qua Nha Trang về SG 800km, không qua Qui Nhơn thì 750km, chênh nhau có 1h chạy xe thôi anh.

• Like
Reactions: wuynhzu
Hạng D
30/7/16
2.633
57.786
113
Từ Pleiku về Qui Nhơn qua Nha Trang về SG 800km, không qua Qui Nhơn thì 750km, chênh nhau có 1h chạy xe thôi anh.
Sao cách nhau có 50km đc anh? Chưa kể là từ Pleiku xuống NT hoặc Qui Nhơn đi 2 đèo khác nhau.

Hạng D
4/7/13
1.555
6.169
133
Sài Gòn
Sao cách nhau có 50km đc anh? Chưa kể là từ Pleiku xuống NT hoặc Qui Nhơn đi 2 đèo khác nhau.
Tất cả những tuyến đường này em đi rồi anh ạ, em tính lộn chút là khi xuống Nha Trang phải vòng lại Buôn Mê Thuột (chênh 50km) nhưng có thể rẽ trái ngay từ Buôn Hồ thì ngắn hơn xíu, chênh 75km. Tuy nhiên cũng chỉ chênh nhau 1h lái xe thôi. Map đây

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
14/6/14
98
93
18
Các bác tư vấn dùm em. Em xuất phát M2 Tết đi Buôn Ma Thuột. Dự ở lại 2 đêm. Sau đó đi Gia Lai (cũng ở lại 2 đêm). Sau đó các bác tư vấn em về Nhà Trang hay ra Qui Nhơn ạ?

Mùng 8 em phải về lại Saigon ạ!

Em cám ơn

Về Quy Nhơn rồi hãy chạy về SG. Tết Quy Nhơn có vài chỗ để chơi & chụp ảnh. Đồ ăn cũng ngon & rẻ.

02 Tết: bác nên khởi hành sớm, tầm 06h sáng để tới trưa thì đến nơi, nhận phòng rồi ăn uống và đi chơi quanh BMT.