Hạng B2
6/2/06
121
20
18
Chào tất cả các bác

Sắp tới em có chuyến công tác từ Hà Nội vào Daklak. Em tính đi tới Đà nẵng rồi theo đường 14 lên. Ngặt nỗi nghe đồn thổi là đường xấu lắm. Nhất là đoạn từ Gia Lai về Buôn Ma Thuột. EM muốn hỏi anh em OS hay đi tuyến này là tình hình đường hiện tại thế nào. Đi có lâu không. Nếu so với phương án chạy từ Đà nẵng về Ninh Hòa rồi theo QL26 lên thì thế nào ( tất nhiên phương án này xa hơn đường 14 rồi)

Em cám ơn các bác rất nhiều

Hạng B2
1/2/10
240
21
28
36
Gia Nghia, Dak Nong
Từ Gia Lai về BMT thì đường không phải bàn nữa Bác ah, xấu kinh khủng khiếp.
Vừa rồi e tham gia rước dâu cho ông anh cùng Cty từ Gia Lai về, em thấy bác Camry trước chạy loằn ngoằn trách ổ gà nhưng cuối cùng cũng đo ván với một hố sâu (e chạy sau phát hiện xì nhớt lên mặt đường ) =>>> thủng bố đáy Cacte.

Nói chung là Bác muốn khỏe thì không nên đi, em góp ý thế :)

Hạng B2
8/2/12
145
3
18
52
Tuyến BMT-Pleiku cũng được san lấp các ổ gà rồi rồi. Em mới đi cách đây 1 tuần. Nói chung là chạy tốt. Coi chừng bị bắn lấn vạch liền.

Hạng B2
6/2/06
121
20
18
Cám ơn cả 2 bác. Nhưng mà 2 bác 2 thông tin trái ngược quá. He he. Chắc bác agriviet mới đi ạ. Bác nào hay lượn trên tuyến này thì confirm thêm giúp em với nhé.

p/S: Mà chức năng vote trên OS thế nào ấy các bác nhỉ

Tập Lái
23/12/13
15
2
3
ổ gà ổ voi thì ít, chỉ có cái đường nhấp nhô. di không êm thôi bác ạ :) bác đi cẩn thận đoạn Eahleo, xxx hay trèo ngon cây bắn dè vạch liền, đoạn rừng thông ấy bác

Hạng C
19/8/12
750
362
63
32
TP HCM - Pleiku
nobita48 nói:
Vừa rồi e tham gia rước dâu cho ông anh cùng Cty từ Gia Lai về, em thấy bác Camry trước chạy loằn ngoằn trách ổ gà nhưng cuối cùng cũng đo ván với một hố sâu (e chạy sau phát hiện xì nhớt lên mặt đường ) =>>> thủng bố đáy Cacte.

nobita48 nói:

nobita48 nói:

chắc bác nói khúc chư sê, sửa rồi bác ạ