Tư Vấn Chia Sẻ Buồn vì Thanh Bình auto ĐN

Hạng B2
3/10/11
150
106
43
40
chia buồn cùng bác, bữa trước e cũng gắn cái cd pioneer ở Thanh Bình nhưng ở SG cơ. Mẹ ơi, cái tay nghề thợ nó thật kinh khủng, do xe e cái dvd 2din nó bị hư mà e gắn cái cd 1 din nên nó còn cái ô trống. Nó bảo chế e cái học đựng đồ nhưng nó làm xong e muốn chửi ghê. Bác biết nó cố định cái hộp bằng gì ko? nó dán keo 2 mặt, đụng vào cái là sụt sịch, bực mình hết sức. Về nhà e dùng súng bắn keo bắn lại nó mới cố định được.

Hạng B2
16/10/14
165
95
28
39
Trình độ tay nghề nó tới đó thôi, bác muốn hơn nữa đâu có được. Mới sở hữu xe là vậy đó bác, bị nhiều cái tức lắm. Lúc trước em cũng vậy, mua cái DVD cho xe em hết gần 5 chai mà chức năng như shit. Bởi vậy trước khi làm cái gì mình phải suy nghĩ cho kỹ, phải tìm đúng chỗ, đúng người mới được. Trong trường hợp này nếu tìm ở ngoài đó không có chỗ nào làm tốt hơn được thì bác nên vào Sài Gòn vài ba ngày. Thà tốn công, tốn tiền cho vợ già 1 lần mà mình cảm thấy thoải mái và hài lòng. Bác nên thay áo da và làm lại DVD gối đầu gấp, bác để vậy ngày nào cũng thấy nó rồi tức, lâu ngày stress mất.

Hạng B2
22/4/14
158
78
28
33
Sao lúc đầu bác không lắp cái màn hình gối đầu rời, dạng kẹp đó bác, có hư hỏng gì cũng không ảnh hưởng đến độ zin của xe. Giờ thì chỉ biết chia bùn cùng bác, bác tranh thủ ghé Sài Gòn tìm địa chỉ uy tín đàng hoàng sửa chữa lại đi ạ.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Tập Lái
25/11/14
40
23
8
40
"QUÁ ĐẸP, QUÁ PRO, QUÁ THẨM MỸ..." sao ko để cho khách người ta nhận xét, tự khen nhau như vậy chứng tỏ bình thường chỗ này còn làm tệ hơn, làm đc như vậy là quá pro rồi..!!

• Like
F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Đối với bác thì như vậy là xấu, nhưng với tụi nó là quá đẹp, quá pro rồi... mới biết trình của bên đó quá tệ.
Sao lúc trước mua màn hình ở SG mà bác ko bớt chút time gắn ngay tại SG cho nó đẹp???

• Like