Hạng B2
10/3/09
125
1
18
Em có hai tin muốn chia sẻ với các bác, một vui và một không vui.

Tin vui: Sau khi mua em Ford Laser 1.8 và gia nhập FFC, công việc của em tiến triển thuận lợi hơn. Được gặp gỡ các members trong FFC nên tửu lượng của em cũng khá hẳn lên.

Do làm ăn thuận lợi nên em đang tính đầu tư một lô đất, đón đầu cho đợt tăng giá mới khi nền kinh tế thực sự hồi phục, lạm phát được kiểm soát. Tuy nhiên với số vốn có hạn nên em phải gả em Ford Laser mới xoay đủ tiền. Đây chính là tin không vui của em vì em kết em Ford Laser này lắm. Xe chạy chắc chắn, lành và trước đây em cũng vất vả lắm mới tìm được em nó.

Thông tin của em này như sau:

Ford Laser 1.8MT màu xanh dưa, đèn ống, đăng ký lần đầu tháng 9 năm 2003 biển 52V. Em đã chuyển sang tên em sau khi mua xe và vì vậy xe đang là chính chủ sử dụng.
Tình trạng máy móc tốt, gầm xe còn chưa có vết móp. (Trước Tết em có đưa đến garage Tam Tiến của bác sỹ Automatic trong diễn đàn nhà mình thay 2 vỏ trước và được bác sỹ nâng xe lên nên em biết được như vậy - xin phép bác sỹ cho em được trích lại lời bác :D)
Xe đã ốp gỗ tableau, vô lăng và cần số. CD 6 đĩa và ghế nỉ nguyên bản. Máy lạnh còn rất khỏe.

Thông số và options đời xe này thì các bác chắc cũng đã biết: Phun xăng điện tử, gương kính điện, có thêm 2 cửa gió điều hòa cho hàng ghế sau, 4 thắng ABS, túi khí người lái... Em không cần nhắc nhiều ở đây.

Đồng hồ ODO đang chỉ 47.600 km. Em không biết chủ cũ có tua lại hay không nhưng em thì đi rất ít. Em khẳng định với các bác là động cơ còn rất chất và sau này em sẽ lại mua Ford nếu như không đủ tiền xài Mercedes. Hàng ngày đi làm em đi xe 2 bánh còn mỗi khi ra ngoài thì có xe công ty rồi.

Em đã rao bán trên OSmart, các bác tham khảo link rồi mua giúp em nhé.
http://www.otosaigon.com/Salon/detail.aspx?ID=3983#

Cám ơn các bác!
DT liên lạc của em: 0903648246

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Bác sakitran vậy là vui rồi, đầu tư vào đất để cuối năm làm con Ford Edge luôn nhé bác:)

Con Laser MT thì dạng nồi đồng cối đá. Chúc bác mau bán được xe còn đi off với anh em.

Hạng B2
10/3/09
125
1
18
F1racer nói:
Bác sakitran vậy là vui rồi, đầu tư vào đất để cuối năm làm con Ford Edge luôn nhé bác:)

Con Laser MT thì dạng nồi đồng cối đá. Chúc bác mau bán được xe còn đi off với anh em.

Cám ơn bác hội trưởng đã động viên. Kể ra có dự định làm việc lớn em thấy rất vui nhưng mà phải chia tay em Ford thì em tiếc lắm. Dù thế nào đi nữa em cũng sẽ chung thuỷ với chi hội FFC và luôn háo hức được offline cùng anh em.
Em cũng nghe tin bác gả bán Civic có khuyến mại túi khí. Chúc bán mua may bán đắt nhé!