Hạng B1
19/3/13
73
25
18
Trời vẫn đang nghiên cứu là chưa khắc phục đc. Hnay lấy xe chạy mà nó kêu lọc cọc như xe trung quốc vậy chán
Thật là vẫn chưa khắc phục duoc hả bác. Xe bác lấy khi nào vậy. Với lại xe bác chạy dàn phuộc có giảm sốc tốt ko? Qua các đoạn giảm sốc và đường ổ gà thì thế nào vậy.

Hạng B2
30/3/13
116
69
28
Có lỗi này nữa sao. Xe mua thì phải đợi dài cổ. Mình cũng đặt chiếc C250 giờ vẫn chưa có. Kiểu này chắc chuyển qua Audi A4 quá hoặc BMW 328i. Mình tham khảo thấy 3 con này cùng phân khúc. Theo các bác thì nên chọn con nào ngon hơn.
Nhớ lúc trước cũng có topic trên đây có bác nào bị lỗi này nữa dòng C mới
Jaguar XE Premium luôn kìa bác, giá ngang mấy con này hết.

• Like
Reactions: khoipham
Hạng C
13/1/07
581
64
28
Em vừa chạy thử xe sáng nay, đúng là tiếng kêu rất khó chịu, tiếng ọt ẹt nghe rất rõ.

Tập Lái
5/6/15
25
9
3
Nói thật nhá, sao em thấy nhiều bác kg có ý tốt xây dựng mà có ý dìm hàng Mer. Chắc để nâng tầm Toy thần thánh, or hãng khác. Em khẳng định xe em lấy hơn 2 tháng gần 3 tháng chạy 3000km không bị gì. phuột êm ru. Đúng chất đức. Em lấy xe bên bác Vĩnh Nam. Mong là bác nào có xe và đã trải nghiệm, bị tình trạng đó thì hãy phán cho đúng tinh thần forum.
Thân

Hạng C
13/1/07
581
64
28
Cái này đọc là hiểu rồi bác, tại không nói ra thôi. Xe thì đúng là có lỗi này, rất nhiều người bị. Em là người tiêu dùng, nói lên đây để mọi người chia sẽ kinh nghiệm, coi bên Merc có động thái gì để khắc phục lỗi này hay không.

Xe bác là C200 hay 250 AMG? em cũng vừa đặt cọc hôm nay, tháng 10 lấy xe.

Nói thật nhá, sao em thấy nhiều bác kg có ý tốt xây dựng mà có ý dìm hàng Mer. Chắc để nâng tầm Toy thần thánh, or hãng khác. Em khẳng định xe em lấy hơn 2 tháng gần 3 tháng chạy 3000km không bị gì. phuột êm ru. Đúng chất đức. Em lấy xe bên bác Vĩnh Nam. Mong là bác nào có xe và đã trải nghiệm, bị tình trạng đó thì hãy phán cho đúng tinh thần forum.
Thân

• Like
Reactions: tucasai
Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.607
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Hiện nay nhà đưa ra giải pháp khắc phục bằng dầu chuyên dụng của Mercedes, đa số là hết kết và có 1 vài trường hợp vào điều chỉnh thêm.