Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
VASHanoi thì học online suốt tháng nay rồi.
Học các môn Cambridge, Toán + Văn; có bài tập và chấm bài đầy đủ.
May mà năm nay con em nó ko có quả thi cử chuyển cấp gì, chứ ko cũng mệt với nó.
Đúng là thằng lười, lại được nghỉ dài, lười mọc lông lên luôn.
Em cứ nghĩ học vas thì cứ học tiếp lên, ko lo vụ chuyển cấp chứ bác?

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.950
113
Sài Gòn
Mình đã nói bọn học dân lập có tăng cường tây trắng dạy thêm dính con chinese virus khó mà tránh khỏi không riêng gì Vas. Nhưng có lẽ đầu tháng 6 mới học lại. Hi vọng từ hôm nay cấm nhập cảnh sẽ kiểm soát được.

• Haha
Reactions: daithang
Hạng D
23/6/13
1.888
4.890
113
Mới nhận được email của trường báo việc cho nhân viên văn phòng,giáo viên....làm việc ở nhà thì mới biết có 2 giáo viên của campus 3/2 bị nhiễm.Mấy anh nhận được thông tin này và đánh giá tình hình thế nào,bữa giờ mấy a da biết có vụ này chưa?lo lắng thiệt.chẳng lẽ con bị thất học nghỉ dài dài nữa sao.
Bên chi nhánh VUS Hòa Bình, HCM cho học online tuần 3 giờ (phí 70% phí gốc ). Khôn vãi :p

Hạng D
1/9/14
2.304
84.250
113
Sai Gon
VASHanoi thì học online suốt tháng nay rồi.
Học các môn Cambridge, Toán + Văn; có bài tập và chấm bài đầy đủ.
May mà năm nay con em nó ko có quả thi cử chuyển cấp gì, chứ ko cũng mệt với nó.
Đúng là thằng lười, lại được nghỉ dài, lười mọc lông lên luôn.
VasHN không thuộc hệ thống VAS trong SG.

Hạng B2
13/12/05
352
4.847
93
51
bác @vnhieu1978 đúng rồi.
Học sinh dốt hơn nên chương trình Cam chậm hơn và cũng rẻ hơn.
Lớp 6 lớp 10 tuyên đầu vào nhiều và có phân lớp lại đấy vào lớp nhóm dưới Cam thì chán luôn.

Hạng B2
8/10/11
326
1.379
93
Apollo nó tính như học thường.
Xong khóa này mình chuyển qua Apax của anh Thủy. Đang cho free
Apollo khôn như ranh, mà gọi em em ko đồng ý cho con em học, yêu cầu bảo lưu học phí sau dịch học tiếp. Trẻ 4-5 tuổi biết gì mà học online, lại còn cắt thời gian so với học trên lớp.