Chào các Bác trong diễn đàn. Mình ở Q9 TP Hồ Chí Minh có con Toyota Zace GL màu vỏ dưa đăng ký 2003 đã đi được hơn 270.000 km. Bảo dưỡng và thay nhớt kỷ. Máy móc chưa làm gì và còn rất êm , ít hao xăng. Ốp gổ toàn bộ ca pô, đã gắn LCD cảm ứng và màn hình treo trần cũng LCD. Nhìn xe còn đẹp và cứng cáp . Xe có bảo hiểm 2 chiều Liberty . Nay vì lý do gia đình muốn bán để tậu em Matiz hay em Spark cho nhỏ gọn và ít hao xăng hơn. Monh các anh em tư vấn giùm giá của em nó . Cảm ơn nhiều !

• Like
Reactions: thanhan.chevrolet
Tập Lái
4/11/14
40
12
8
34
chào anh Thành An. Em là Lê Thanh An, sales xe Spark. nếu anh có nhu cầu 1 con xe Spark thì anh An alo em nhé, em bên quận 12. 0903.600.489
Nếu anh rãnh thì qua em cafe nhé anh

• Like
Reactions: Lê Thành An
Cảm ơn bạn tư vấn xe. Có khách trả 330 triệu rồi đó Bác. Xe mua về chỉ chạy mà thôi không cần làm gì đâu. Nhớt mình sử dụng cho xe là Helix HX7 luôn đó . Chạy máy vọt mà êm ru hà. :3dcuoi:. Cũng cảm ơn Bác Thanh An nhiều . Khi gom lúa lại đủ sẽ tìm Bác nhé . Còn bây giờ gom lúa để mua thêm đất cày cấy cho mai sau rồi ! :3dgoidien:. Có rảnh sẽ ghé Thanh An Cafe nhen. Mình cũng thích làm sale lắm đó nhen !

• Like
Reactions: thanhan.chevrolet
Tập Lái
4/11/14
40
12
8
34
:3dcuoigif:morning anh, chúc mừng anh đã thành công trong cuộc sống với khả năng MUA THÊM đất!!! Cảm ơn anh đã quan tâm, chúc anh tết tới phát tài phát lộc :)

• Like
Reactions: Lê Thành An