O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
RE: Cách âm cho xe - Họ đã làm thế nào???

Theo như nhận xét của hòa thượng thì vật liệu cách âm của bác lomo có thể triển khai trên diện rộng được. Theo em các bác nên lập một topic riêng để ai làm thì đăng ký nộp tiền cho bác lomo nhập hàng về và triển khai.
Bác nào thấy vụ này được thì lên tiếng nhé. Mỗi người nhịn một chai rượu là xe cách âm ngon ngay mà:D:D:D

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Các bác ơi! để cho chắc ăn, em xin làm thêm một chiếc nữa ở HÀ NỘI sau đó các bác test thử cho chắc chắn nhé!:D

Hạng B2
20/7/04
167
11
18

Bác LoMo có thể lấy xe em làm chuột bạch [8D]

Hạng B1
29/1/04
92
0
0
Hà Nội

Bao giờ các bác tiến hành và địa chỉ ở đâu để bọn em tranh thủ đi "thụ" với. Ngon lành là nhào vào bác LOMO làm luôn:D:D

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Lomo đâu rồi, tôi đây, cứ váv xe tôi ra làmn thử nhé sau đó tính tiền luôn

bác lọ mọ ơi, hôm nào bác làm một phát cho con CD5 của em thử nhé, em cũng thấy ghiền vụ này rồi đó :D bác cho em cái số để em tiện liên lạc với bác cái :D

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Thấy các bác nhiệt tình quá em đâm lo[8|]:D Em nói vui vậy thui!
Thứ bảy này em sẽ xử tiếp con M6 của Lão Minhtít, sau đó em xử luôn con LAC của MYPT ở HÀ NỘI(xin lỗi các bác vì hai lão này đăng ký từ trước):D. Em cũng ghi chú các bác luôn là nếu làm là phải lột chuồng vợ của các bác ra đấy. Chính vì vậy, các bác cứ để em xử hai con này rồi các bác kiểm tra lại lần cuối cho chắc ăn trước khi làm hàng loạt! Như thế được không các bác?:D
@ Bác Bắp cứ cầm "xiền" của HÒA THƯỢNG trước đi rồi em với bác tự thu xếp:D( cứ theo giá trên mà cầm bác ạ)
@Nhớ vợ: Bác vào công tác thì bác cầm của bác ra luôn!
@và các bác khác:cứ để em thử cho chắc ăn nhé, các bác chịu khó chờ một chút, nếu tiếp tục ổn em đặt mua số lượng lớn thì giá mới rẻ được.
@Minhtit: thứ 7 được ko bác?

Last edited by a moderator: