Hạng B2
1/4/15
200
318
63
33
Ap Binh Duong (1), Vietnam
Thân chào các bác trong os, các bác trong Honda, các bác City và đặc biệt chào kính cẩn các bác đang nghía City ạ...
số là thế này e thì còn nhỏ nhưng dc cái đam mê xe từ trong bụng mẹ nên lớn lên lại càng thích hơn vừa rồi e dc cưới v2 City theo lời của mấy ông anh gần nhà chơi chung tuy rằng mấy ỗng k chạy City mà chạy xe khác kaka
sau đây là cảm nhận của e sau 1 chuyến về miền tây thân yêu và chính xác là Rạch giá Kiên Giang ạ...
Ngoại thất thì xe của e là City 2015 màu trắng tinh khôi nên rất bắt mắt + thêm cái biển số cũng sang chảnh (do may mắn ạ kaka) và thích trang trí nên ra đường tuy chân k dc dài nhưng ai cũng phải ngước nhìn hết hehe (nỡ mày nở mặt quá) +2
Nội thất thì e còn trẻ nên e kết cái lấy số trên vô lăng cực kỳ đi rất thể thao các bác ạ, đã thế e lại dc bà cả cho phép đi nội thất đỏ đen nên nhìn khác biệt và cá tính hehe... +2
về độ cách âm hơi kém nhưng vì xe hạng B nên e k thể đòi hỏi cao hơn. -1
tốc độ và độ đầm thì miễn bàn, nhất là lúc muốn vượt thì lẫy đúp bồ - thì vướt như tên bắn quá phê và tê (nếu làm tiếng bô nữa thì thêm chữ "Tái" các bác ợ) +2
ôi xe tiết kiệm xăng thì khỏi nói luôn. e bấm đồng hồ đi đi về về tới nhà là 620km nhưng các bác có tin k? 720k tiền xăng vâng 720k tiền xăng! ôi cả gia đình e k ngờ lại lợi xăng đến thế! +2
vâng các bác xem e đã k chọn nhầm v2 kaka...

Hạng B2
1/4/15
200
318
63
33
Ap Binh Duong (1), Vietnam
Chúc mừng bác đã có sự lựa chọn đúng đắn. bác chạy 1.5 AT huh? bên em tài xế chạy còn ít hơn bác nhiều. Mà xe bác còn mới thì chạy 1 thời gian nó mới chính xác
dạ v2 của e là at ạ! bữa đi về đó nắng thì thôi! lại còn vụ chờ mấy ông cậu ngồi nhậu, e đang uống thuốc k nhậu dc nên ra xe nổ máy nằm ngủ cả 3 tiếng! @@

Hạng F
22/7/13
8.972
40.198
113
Xăng hiệb tại tròn trèm 20k cho A95 (xe mới em nghĩ chủ thớt đổ 95).
Vậy bác thớt đổ chắc tràn bình là 36l.
và theo Trip 620km thì vị chi bình quân khả năng ăn uống v2 bác là: 5,8l/100km.

VÂNG CHÚNG TA ĐÃ CÓ SỐ THAM KHẢO SƠ BỘ, A E NÀO THI TIẾT KIỆM NHIÊN LIỆU XE CITY CHÚ Ý THÔNG SỐ THAM KHẢO NÀY NHÉ

• Like
Reactions: vuhungcomp
Hạng D
11/1/07
2.243
3.535
113
Sài Gòn Bến Nghé
Xăng hiệb tại tròn trèm 20k cho A95 (xe mới em nghĩ chủ thớt đổ 95).
Vậy bác thớt đổ chắc tràn bình là 36l.
và theo Trip 620km thì vị chi bình quân khả năng ăn uống v2 bác là: 5,8l/100km.

VÂNG CHÚNG TA ĐÃ CÓ SỐ THAM KHẢO SƠ BỘ, A E NÀO THI TIẾT KIỆM NHIÊN LIỆU XE CITY CHÚ Ý THÔNG SỐ THAM KHẢO NÀY NHÉ
Đường trường thôi Phát ơi, mấy nay anh nhậu đến 9lít, hôm nào mưa kẹt xe là 10lít, có mỗi hôm kia dc 7.3lít.