Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
4/8/14
0
19
2
40
quận 1, tphcm
Chào các bác,
Em đang ngắm mua căn hộ City Garden 70m2, các bác cho em hỏi căn 70m2 tầng 7 nhìn ra hồ bơi giá 3,1 tỷ có hợp lí không?
Hiện giờ em đang ở nước ngoài nên không có điều kiện đến tận nơi xem được, post 1 bài ở đây mong các bác giúp em. Cảm ơn các bác.
với 3,1 tỷ em nghĩ bác lên mua căn hộ cao cấp 2 PN bên quận 2, đường đi thông thoáng, tiện ích đầy đủ.
bác cần gì thì cứ inbox em nha, hoặc mail cho em vào [email protected] em cho bác in thông tin về các dự án mà lựa chọn

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
Cảm ơn bác asianguy85 đã nhiệt tình trả lời, bác làm em mở mang thêm kiến thức về đầu tư, căn này em định mua rồi khi nào về là ở luôn, tại em cũng sắp về nước, nên không nghĩ đến đầu tư. Em hỏi vậy là vì cuối năm 2012 em đã vào khu này xem 1 lần, hồi đó căn 70m2 rao bán 2,8 tỷ từ chủ đầu tư, nhưng em chưa đủ lúa nên chỉ xem chơi. Sau gần 2 năm giá tăng lên 300 chai, nên vào đây hỏi các bác để biết thêm thông tin. Em cũng đã tìm hiểu qua khu SG Pearl nhưng thấy giá ngoài khả năng nên thôi. Các bác cho em hỏi luôn hiện giờ căn hộ từ chủ đầu tư không còn nữa rồi, chỉ có thể mua lại từ chủ đầu tư thứ cấp. Mua lại theo phương thức ủy quyền công chứng rủi ro có nhiều không?

Chà, city garden mà chưa có sổ hồng à? Em cũng sống ở nước ngoài, nên 0 thích mấy cái vụ rắc rối, chỉ mua nhà có sổ thôi. Hình như trong mục này có nhiều bài nói vể vụ này. Bác chờ mấy chuyên gia giấy tờ lên giải đáp cho bácm chứ em cũng 0 rõ.

Status
Không mở trả lời sau này.