Hạng C
8/10/14
579
343
63
32
VN
taxisanbay.pasgo.vn
Thôi các bác ạ, đường xá chật hẹp, xe cộ như nêm. Mỗi người hiếp nhau một tí thì cũng là bình thường bác ạ.
Em lâu lâu cũng phải ngửa ra cho mấy bác 4b, 2b thậm chí 2c hiếp tập thể :v
thì chuyện ni nó là phình phường, nhưng mà nó đi qua rồi thì bỏ qua - đằng này nó lại quay lại re mình mới đế chế;

p/s: bác cứ phải ngửa ra như thế mà tập thể lại được thỏa mãn thì còn gì bằng nữa

Tập Lái
20/12/14
38
21
8
38
thì chuyện ni nó là phình phường, nhưng mà nó đi qua rồi thì bỏ qua - đằng này nó lại quay lại re mình mới đế chế;

p/s: bác cứ phải ngửa ra như thế mà tập thể lại được thỏa mãn thì còn gì bằng nữa
Lúc mới chạy em cũng máu chen lấn lắm, nhưng bị "lên án" quá nên dần cũng tập "nằm ngửa" bác ạ... T_T

• Like
Reactions: SANPHAMMOI
Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
chú đang dừng thì ai húc đít chú? tính tình chú nóng nảy thế này mà lại lên đây than "bị ăn hiếp" nghe cũng lạ
quá lạ vì bác chưa hiểu hết mà
dám bác cũng chưa xem hết clip luôn, ở trong lúc đó thì bác sẽ thấy cái xe đó nó nhoi nhoi ntn
Xe em đang đi chứ dừng là thế nào, bác k nhận ra được chuyển động khi xem?
Em chả nóng, đường em đang đi thì em phải mắt lỗi để cho họ đi ?
Thử hỏi nếu như bác đang đi mà bị chen vào kiểu không lịch sự hay xin đường thế thì bác ntn?
Bác cố tình tỏ ra là người bình tĩnh, đầu lạnh, lịch sự, nhường???

Hạng C
8/10/14
579
343
63
32
VN
taxisanbay.pasgo.vn
quá lạ vì bác chưa hiểu hết mà
dám bác cũng chưa xem hết clip luôn, ở trong lúc đó thì bác sẽ thấy cái xe đó nó nhoi nhoi ntn
Xe em đang đi chứ dừng là thế nào, bác k nhận ra được chuyển động khi xem?
Em chả nóng, đường em đang đi thì em phải mắt lỗi để cho họ đi ?
Thử hỏi nếu như bác đang đi mà bị chen vào kiểu không lịch sự hay xin đường thế thì bác ntn?
Bác cố tình tỏ ra là người bình tĩnh, đầu lạnh, lịch sự, nhường???
Hết sức lưu ý - Hết sức bình tĩnh ah nha!
Em là em hổng có thích vậy - nhưng em cứ bảo vệ em trước đã ạ, k :3dquaytay: