Hạng D
23/3/05
2.198
285
83
Sáng nay đi làm gặp 1 em Cà Rem cùng màu đi ngay phía trước trên đường Võ Thị Sáu, nhưng lạ 1 cái là mông em ấy bị ịn cái chữ THACO, đây chắc là xe của sếp TH quá, chứ có ai mà đi dán THACO vào đấy không nhỉ... hay là xe mới do THACO lắp ráp... [&:]

Hạng B2
12/11/07
190
0
0
RE: Cà Rem hiệu THACO

Em này 50Z, cũng lâu rồi, chắc là của người nhà THACO mới thích mang cái chữ đó thôi bác ơi

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Em thấy em carens mà lắp mấy cái cản linh tinh, trông xấu các bác nhỉ. Em thấy cái chữ bằng inox ở ngoài bán nhiều. Hay bác Nam làm phát sau mông em nó là: CRC-CLB đi bác...^^

Hạng C
12/2/08
551
459
63
SAI GON

Lắp cản kiểu này kô bị xxx phạt hả các bác ?

Hạng B2
1/6/05
397
104
43
Hochiminhcity

Hôm em lên văn phòng Trường Hải ở Điện Biên Phủ có một em đậu ở đấy màu đen cũng có gắn chử THACO Bác à, em lăn tăn suy nghỉ chắc họ yêu cầu bên hảng lắp vào luôn còn đang tính kỳ này lấy xe về sẻ nghiên cứu tháo chử đó ra nửa đó chứ

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113

Trích đoạn: civic

Sáng nay đi làm gặp 1 em Cà Rem cùng màu đi ngay phía trước trên đường Võ Thị Sáu, nhưng lạ 1 cái là mông em ấy bị ịn cái chữ THACO, đây chắc là xe của sếp TH quá, chứ có ai mà đi dán THACO vào đấy không nhỉ... hay là xe mới do THACO lắp ráp... [&:]
Em sắp bị làm xếp Trường Hải rồi :(
TH tự ý gắn logo THACO cho tất cả dòng xe du lịch, vì đã tách rời nhóm xe du lịch và các loại xe khác. Như vậy là tất cả xe kia nhập hay không nhập đều phải mang "của nợ" này :mad:, em đang tìm cách tháo ra nhưng không biết có ảnh hưởng gì không
Có ai đã làm rồi xin cho ý kiến [8|]

C.Y
Tập Lái
6/3/08
16
1
0
53
Q.7

Xe của tôi cũng bị ịn chữ Thaco.

Hạng B2
29/11/07
178
0
0

Đó chính là sự quảng cáo CHÙA - không mất fee

Hạng C
21/10/07
714
15
18

Theo tôi biết thì chữ THACO này chỉ có xe thuộc sở hữa của Trường Hải mới gắn thui. Cho nên xe nhập của anh em mình có bị gắn bao giờ đâu. Công ty tôi ở ngay văn phòng TH D(iện Biện Phủ (chân cầu Sài Gòn) họ có hai chiếc đẹn và xanh ngọc bích đậu chình ình ở đó cũng gắn logo này.

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Trích đoạn: monster

Theo tôi biết thì chữ THACO này chỉ có xe thuộc sở hữa của Trường Hải mới gắn thui. Cho nên xe nhập của anh em mình có bị gắn bao giờ đâu. Công ty tôi ở ngay văn phòng TH D(iện Biện Phủ (chân cầu Sài Gòn) họ có hai chiếc đẹn và xanh ngọc bích đậu chình ình ở đó cũng gắn logo này.
Nhà vợ em sát bên Trường Hải. Hàng xóm rồi :D