Hạng C
13/4/15
980
90.375
93
Như bác Hà nói, bây giờ ngồi nhà có Internet tiếp cận nhiều thông tin.
Chứ hồi xưa, làm sao biết bên địch thế nào, ra chiến trường thì chỉ lo hoàn thành nhiệm vụ.
Còn bây giờ nhiều anh ngồi ở nhà, lấy thông tin trên Internet xuống mà chém như đúng rồi, chê bai rồi chửi tùm lum. Mẹ, có chiến tránh phải bảo vệ tổ quốc, bọn đó là bọn bỏ trốn đầu tiên.

Hạng F
22/10/09
8.170
30.027
113
Thôi mình ra để anh đánh bọn Hán cẩu nhé!
Tôi không chém gió. Tôi là 1 trong những người của thế hệ chống bè lũ bá quyền Bắc Kinh. Tôi cả 1 thời trai trẻ nằm trong lực lượng chống Việt gian Hán cẩu - lực lượng chống T.110 .
Các anh cứ bàn luận tiếp nhé!
đắng cái là sau này, sách sử gần như bỏ qua hay nói rất ít về cuộc chiến này.. bây h các bác nhà mình, các sử gia hứa sách sử sẽ ghi chi tiết đầy đủ hơn về cuộc chiến này.. nhưng họ vẫn còn đỡ hơn những binh sĩ VN tham chiến bên K...bị lãng quên luôn..

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/7/16
2.635
57.974
113
Em còn tệ hơn bác, hình như đến năm 200x (không nhớ chính xác) mới biết đã mất mịa nó Hoàng Sa từ đời 8 hoánh nào, ĐCM bọn tuyên huấn và tư tưởng văn hóa
Anh Là Thụy Khánh là tổng thư ký quân ủy tw của TQ mà nói lạ rứa hè?

Hạng D
24/11/17
1.286
22.918
93
Thôi mình ra để anh đánh bọn Hán cẩu nhé!
Tôi không chém gió. Tôi là 1 trong những người của thế hệ chống bè lũ bá quyền Bắc Kinh. Tôi cả 1 thời trai trẻ nằm trong lực lượng chống Việt gian Hán cẩu - lực lượng chống T.110 .
Các anh cứ bàn luận tiếp nhé!
Sao đoạn sau ko nói dành cả tuổi lão niên để bán cá đù?

Hạng C
21/8/07
574
32.125
93
Giờ không có kịch bản như xưa được đâu, không thể tắm 2 lần trên cùng 1 dòng sông. Giờ thì nhiều phương án hơn xưa. Không quân, tên lửa các thứ chơi thẳng vào 3 đình cũng được mà....
Em hỏI ngu tí. Nếu giờ kịch bản tương tự như biên giới 79. Liệu vịt ta có chống nổi ko nhỉ?
Chớ thấy biển đảo có vẻ thua rồi.
Nhất là về phương tiện. HQ mà còn nuôi gà vịt trên tàu để ăn, thì sức mẹ đâu mà đánh đấm.