Tập Lái
19/1/05
7
0
0
RE: Các bác cho e hỏi vụ mua laptop ở KAlaptop_HCM

e cũng vừa xem qua,web nó hoành tráng thật,mà hôm coi máy ,nhìn mấy đứa Nv bợm lém bác ah,mình cẩn thận vẫn hơn[8D]

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Việc thêm 1 sản phẩm lên mạng không khó, ngay cả OS có thể đưa vào OS Mart hàng ngàn xe cần bán.

Có gì bác tường thuật cho anh em rút kinh nghiệm nhá. Em thấy nhà bác cũng lạ thật, người ta nhờ tư vấn trước khi mua chứ không nhờ tư vấn sau khi mua. Chỉ tổ làm cho mình thêm lo lắng.
Trích đoạn: nam_hyuk

e cũng vừa xem qua,web nó hoành tráng thật,mà hôm coi máy ,nhìn mấy đứa Nv bợm lém bác ah,mình cẩn thận vẫn hơn[8D]

Hạng B1
25/8/05
51
0
0

FJ270 cũng là model tương đối mới không sợ bi lạc hậu đâu. Còn chuyên Laptop ko có box là bình thường vì bọn nó hay làm thê cho đỡ cồng kềnh, hải quan không hỏi han nhiều, bản chất KA mang hành xách tay từ Mỹ về chứ không phải nhập chính thống theo kênh phân phối.
Chuyện bảo hành cũng nên hiểu là KA sẽ gửi bảo hành bên Mỹ, vậy theo tôi hiểu là sẽ chậm và không như bảo hành của các hãng có nhà phân phối chính thức ở VN như Toshiba hay HP.
Mua rẻ 1 chút thì đôi lúc chấp nhận rủi ro thôi, bạn phải thỏa thuận kỹ lúc mua, nếu là bảo hành chính hãng chắc không có giá đó đâu .

suti

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48

Không chỉ Kalaptop, mà Nguyên Ngọc, Nguyên bội, thấy bên handheldvn va ppcvn chê dữ lắm. Thật giả, chẳng biết đâu mà lường

Tập Lái
19/1/05
7
0
0

Bạn em nó vừa gọi điện,tình hình có vẻ ổn,;)nó bảo đã gọi điện cho KA và dặn là ko được khui thùng trước khi bạn e đến lấy máy.Mà cứ phải cẩn thận,tùy cơ ứng biến thôi các bác ạ.(Thông cảm e học Ktế nên mắc bệnh nghề nghiệp đa nghi nặng lắm)[8|]