Hạng B2
1/5/08
151
0
16
56
RE: Các bác cho em hỏi 1 chút về options của Santa FE - MLX

Trích đoạn: cosboy

Trích đoạn: boymos

xe như thế mà giá 48,8k thì bác múc luôn đê chần chừ gì nưã .vợ cả Em mới múc 46k của HMV chả có gì sất !4WD 2,7 xăng.chán!
ôi! thôi bác ơi! 1 thành viên duy nhất của STF chạy máy xăng mới bán xe đi rồi ( chuẩn bÞ mua Vera dầu) nay bác thế chân ah!:D
dạ vâng ạ. Vợ cả Em đặt của HMV xong thì Em ở xa mới lọ mọ tìm hiểu,rồi mới được lọt vào OS,rồi lại đi vào STFC .bây giờ mới hiểu về Em nó thì kh biết xử sao??? thôi thì cả Em và vợ cả Em đều mê Em STF nên bỏ qua những lỗi lầm của Em nó vậy. các Bác nhẩy!

Hạng B2
25/8/06
236
1
18
47

Vợ bác mà không có VDC là sau này bác hối hận đó, cảm giác ôm cua hai xe này khác hẳn.

Tập Lái
20/1/08
48
0
0
www.otosaigon.com

Cảm ơn các bác đã quan tâm chỉ giúp em.Chiều em múc xe rồi bác ợ,không có VDC thì phải chịu thôi chứ thèm lắm rồi bác ợ.

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Múc là được Múc là được bây giờ không còn cơ hội để lựa chọn đâu pác ạ không có VCD cũng được đi cảm giác cũng không hơn nhau là mấy đâu.:D:D

Tập Lái
20/1/08
48
0
0
www.otosaigon.com

Em cũng thấy đa số các bác đều nói không có VDC đi cũng không ảnh hưởng gì lắm bác ợ.:)

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Kể ra mà nói thì có VCD thì vẫn hơn ..Pác cứ tưởng tượng xe thời cách đây 2 - 3 năm lấy đâu ra VCD rất ít xe có mà vẫn chạy tít đó thôi..:D:D/

Tập Lái
20/1/08
48
0
0
www.otosaigon.com

Hì,phải chịu thôi bác ơi chứ xe không có rồi thi bh làm thế nào trong khi tình hình như hiện nay.

Tập Lái
25/11/06
39
1
0

Trích đoạn: songtra

Vợ bác mà không có VDC là sau này bác hối hận đó, cảm giác ôm cua hai xe này khác hẳn.

Em nói thế này bác đừng giận, VDC chỉ có tác dụng nhận thấy được trong trường hợp khẩn cấp thôi, (tốc độ cao + phanh, đánh lái gấp ) đi bình thường không thể nhận biết được.

Tập Lái
20/2/08
45
0
6
www.otosaigon.com

cho em hỏi Smartkey sử dụng thế nào mà em khóa mãi mà ko được.em ra ngoai xe bấm vào cái nút trên tay cầm xe có tiếng tút dai sau đó vẫn mở dc cửa.Các bác giup hộ em ti

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: lênđời

cho em hỏi Smartkey sử dụng thế nào mà em khóa mãi mà ko được.em ra ngoai xe bấm vào cái nút trên tay cầm xe có tiếng tút dai sau đó vẫn mở dc cửa.Các bác giup hộ em ti

-Có thể có cửa nào đó bác chưa đóng chặt
- Chưa tắt hết ổ khóa xe về off
- Hoặc Smartkey đang ở trong xe!

Bác khắc phục các lỗi đó là xong ngay

Last edited by a moderator: