Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
RE: Các bác cho em hỏi 1 chút về options của Santa FE - MLX

Trích đoạn: lênđời

cảm ơn bác nhiều có lẽ là do em chưa tắt hết khóa xe về off vì khi em tắt hết thì em mới sử dung dc nút khóa cử ở trong xe. Bác cho em hỏi them chút ở xe em SLX có một cái năp nhựa hình tròn đường kình khoảng 4cm cạnh ống pô bên trái em cạy ra nhòm vao thấy cai lỗ ma chẳng biết nó là cái gi?

Bác Thò tay vào ngoáy xem có thấy gì không? Bác xem loanh quanh trên người bác và ở hộp phụ tùng xem có cục nào nhét được vào lỗ đó không nhé!:D:D:D Khổ quá! Mệt nghê!:D Vợ hai mà bác chẳng khám phá gì cả!:D

Last edited by a moderator:
nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0

Trích đoạn: khóc

Trích đoạn: Vinh Hiển

Trích đoạn: muakskisses

đổ đèo 100km/h thì "liều" quá! Đèo Hải Vân em chỉ dám giữ đến 80km/h thôi, còn đèo Bảo Lộc hay đèo Sông Pha thì còn ít hơn, khoảng 60km/h!

khúc đèo từ hầm Hải Vân đi thẳng vào Nam, không qua ngã ba Huế ở Đà Nẵng á, e vào cua có 140 km/h à, kinh dị luôn ... giờ nhớ lại còn thích ... ;):D

Em hứa là em sẽ không ngồi vào xe do bác lái [&:], Kinh quá

e hứa là không chở bác, chứ lỡ lúc đó đòi xuống xe thì làm sao dừng lại mở cửa cho đuợc :([&:][8|]:mad:[>:]

Bây chừ mới là " khóc " trên mạng ảo thui , hôm nào xui rủi xảy ra chuyện rùi mới thành " khóc thiệt " :D:D , em không có ủng hộ bác nào lái xe như thế :mad::mad: Không Nên - Không nên
.

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

OS không khuyên dùng, nếu không đủ trình ....

trích lời Bác Hải WM nhé :D;):)

nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0

OS không khuyên dùng, nếu không đủ trình ....

trích lời Bác Hải WM nhé :D;):)

Trình gì ở đây dzậy chú em
, để đạt được cái trình đó chú em có nhất thiết phải dùng mạng sống của mình+ gia đình + bạn bè ( ngồi trên xe ) + tài sản ( Xe ) để đánh đổi không :mad::mad: .
Chú trích lời AE phải đúng nơi đúng chổ nhé , coi chừng bị rượt chạy mất dép đó :):):) .

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Trích đoạn: doremonmattich

Trích đoạn: songtra

Vợ bác mà không có VDC là sau này bác hối hận đó, cảm giác ôm cua hai xe này khác hẳn.

Em nói thế này bác đừng giận, VDC chỉ có tác dụng nhận thấy được trong trường hợp khẩn cấp thôi, (tốc độ cao + phanh, đánh lái gấp ) đi bình thường không thể nhận biết được.

đổ đèo Đà Lạt 100 km/h là thấy khác nhau liền hà .. hay hơn nữa. tuỳ bác :D

Bác khóc nói đúng mà bác dore cũng đúng. Em thấy bác khóc chạy khủng quá, vào cua ở tốc độ cao thì đương nhiên là đã bắt chức năng ESP phải lao động rồi. Với người thường gà vịt thì tốc độ cao mà vào cua như bác ấy thì máy tính nó đã "coi như" là "khẩn cấp"; Khi ấy nó bắt đầu can thiệp vào phân bổ lực phanh và lực kéo của động cơ. Bình thường lượn lờ vớ vẩn thì ESP on và off chả khác gì nhau ngoại trừ bật ESP lên thì tốn xăng hơn tí. :D

Chi hội phó SFC
Thông báo lich offline tháng 5 SFC - Miền Bắc

Vì thông báo trương trình offline tháng 5 để hơi kín , nay em khiêng nó ra mặt tiền để tiện anh em nào lượn qua đây biết tham gia .

Kính báo

http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=955275&mpage=2

Tập Lái
20/2/08
45
0
6
www.otosaigon.com
RE: Thông báo lich offline tháng 5 SFC - Miền Bắc

[[quote:

Trích đoạn: lênđời

cảm ơn bác nhiều có lẽ là do em chưa tắt hết khóa xe về off vì khi em tắt hết thì em mới sử dung dc nút khóa cử ở trong xe. Bác cho em hỏi them chút ở xe em SLX có một cái năp nhựa hình tròn đường kình khoảng 4cm cạnh ống pô bên trái em cạy ra nhòm vao thấy cai lỗ ma chẳng biết nó là cái gi?

Bác Thò tay vào ngoáy xem có thấy gì không? Bác xem loanh quanh trên người bác và ở hộp phụ tùng xem có cục nào nhét được vào lỗ đó không nhé! Khổ quá! Mệt nghê! Vợ hai mà bác chẳng khám phá gì cả!

khổ em quá có phải là em ko lọ mọ tìm tòi đâu oan em quá .xe em thi mới xem ở showroom thôi vì họ chưa làm đăng kiểm mai mới xong bác ợ