Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
9/8/13
610
407
63
45
DSG VIETNAM
valetino rosi nói:
datnen nói:
bác valentino rossi giới thiệu mấy căn Hyco4 bán lại đẹp cho bác chủ đi, giờ hàng chủ đầu tư còn căn xấu không à
bác chủ có quan tâm bên hyco nguyễn xí thì pm cho em hoặc cần tư vấn thì alo cho em 0902 272 371 hoặc meo meo: [email protected] em bán cho chủ đầu tư bên này nên hy vọng có thể giúp bác :D

Em cũng quan tâm đây bác, bác có căn 132m không? Bác pm cho em biết giá nhé.

Hạng B2
14/12/11
238
5
18
37
Sì Gồn
thegioitaisan.com
datnen nói:
Thái Hòa nói:
hyoree nói:
đấy em thì đã coi hết rồi. Airport Plaza thì mơ thôi...còn Hà Đông thì ko có quan tâm. Sunny Plaza thì em ko thấy ai nói để tiến độ thế nào. Riêng cái Nguyễn Xí thì đúng ý em với lại cũng thuận tiện đủ đường. Nhưng đi ngang hoài mà ko thấy xây thêm gì hết. Bác nào có rành cho em chút thông tin nhé.

Bác nên tham khảo chi tiết hơn để dễ dàng ra quyết định.
Riêng Sunny tiến độ cực chuẩn, mở bán từ ngày 6/11/2013 đến nay là 130/235 căn. Pháp lý chuẩn ạ, mọi thứ rõ ràng.
Chúc bác tìm được ngôi nhà như ý.
Sunny chắc anh Hòa hốt cú đậm nhỉ hihi

Nguyên công ty bán mà..Bữa giờ bên em giao dịch tốt ko ?

Hạng C
9/2/12
946
38
48
Thái Hòa nói:
datnen nói:
Thái Hòa nói:
hyoree nói:
đấy em thì đã coi hết rồi. Airport Plaza thì mơ thôi...còn Hà Đông thì ko có quan tâm. Sunny Plaza thì em ko thấy ai nói để tiến độ thế nào. Riêng cái Nguyễn Xí thì đúng ý em với lại cũng thuận tiện đủ đường. Nhưng đi ngang hoài mà ko thấy xây thêm gì hết. Bác nào có rành cho em chút thông tin nhé.

Bác nên tham khảo chi tiết hơn để dễ dàng ra quyết định.
Riêng Sunny tiến độ cực chuẩn, mở bán từ ngày 6/11/2013 đến nay là 130/235 căn. Pháp lý chuẩn ạ, mọi thứ rõ ràng.
Chúc bác tìm được ngôi nhà như ý.
Sunny chắc anh Hòa hốt cú đậm nhỉ hihi

Nguyên công ty bán mà..Bữa giờ bên em giao dịch tốt ko ?
quận 2 giao dịch ổn định anh à.

Status
Không mở trả lời sau này.