Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/11/05
1.037
57
48
Các bác cho em hỏi dự án Hyco4 hiện giờ như thế nào rồi ạ? em đang dự định mua ở khu vực này để tiện đi làm ở sân bay. Thank các bác.

Hạng B2
1/10/12
247
125
43
vậy bác chủ hốt luôn cái e saigon airport plaza ngay sát sân bay luôn có phải tiện hơn ko

Tập Lái
16/5/13
14
142
28
Nếu mà ở Nguyễn Xí thì Tết mình có đi ngang qua. Cũng tính nhắm mua căn ở đây mà đi qua thấy 1 đống cọc sắt với lưới chỉa lên thì phải. Chẹp!
Sunny về vị trí good hơn Nguyễn Xí nhưng giờ còn chưa xây nữa mà nói gì.
Các bác thấy chỗ chung cư Hà Đô Z751 gần Phan Văn Trị OK không ạ ? Còn bên Nguyễn Văn Công thì không biết ngoài block thương mại còn block nào nữa gần xong không ?
Mình tính nhắm căn rẻ rẻ mà Hà Đô thì chỉ còn căn xã hội, mà cũng chưa xây xong, Sunny thì cũng chưa xong, Nguyễn Xí thì càng không xong. Chẹp !

Hạng B2
1/10/12
247
125
43
dreamweaver nói:
Nếu mà ở Nguyễn Xí thì Tết mình có đi ngang qua. Cũng tính nhắm mua căn ở đây mà đi qua thấy 1 đống cọc sắt với lưới chỉa lên thì phải. Chẹp!
Sunny về vị trí good hơn Nguyễn Xí nhưng giờ còn chưa xây nữa mà nói gì.
Các bác thấy chỗ chung cư Hà Đô Z751 gần Phan Văn Trị OK không ạ ? Còn bên Nguyễn Văn Công thì không biết ngoài block thương mại còn block nào nữa gần xong không ?
Mình tính nhắm căn rẻ rẻ mà Hà Đô thì chỉ còn căn xã hội, mà cũng chưa xây xong, Sunny thì cũng chưa xong, Nguyễn Xí thì càng không xong. Chẹp !
nguyễn xí nhận nhà rồi mà bác

Hạng D
22/11/05
1.037
57
48
đấy em thì đã coi hết rồi. Airport Plaza thì mơ thôi...còn Hà Đông thì ko có quan tâm. Sunny Plaza thì em ko thấy ai nói để tiến độ thế nào. Riêng cái Nguyễn Xí thì đúng ý em với lại cũng thuận tiện đủ đường. Nhưng đi ngang hoài mà ko thấy xây thêm gì hết. Bác nào có rành cho em chút thông tin nhé.

Hạng C
9/2/12
946
38
48
bác valentino rossi giới thiệu mấy căn Hyco4 bán lại đẹp cho bác chủ đi, giờ hàng chủ đầu tư còn căn xấu không à

Hạng B2
14/12/11
238
5
18
37
Sì Gồn
thegioitaisan.com
hyoree nói:
đấy em thì đã coi hết rồi. Airport Plaza thì mơ thôi...còn Hà Đông thì ko có quan tâm. Sunny Plaza thì em ko thấy ai nói để tiến độ thế nào. Riêng cái Nguyễn Xí thì đúng ý em với lại cũng thuận tiện đủ đường. Nhưng đi ngang hoài mà ko thấy xây thêm gì hết. Bác nào có rành cho em chút thông tin nhé.

Bác nên tham khảo chi tiết hơn để dễ dàng ra quyết định.
Riêng Sunny tiến độ cực chuẩn, mở bán từ ngày 6/11/2013 đến nay là 130/235 căn. Pháp lý chuẩn ạ, mọi thứ rõ ràng.
Chúc bác tìm được ngôi nhà như ý.

Hạng B2
1/10/12
247
125
43
datnen nói:
bác valentino rossi giới thiệu mấy căn Hyco4 bán lại đẹp cho bác chủ đi, giờ hàng chủ đầu tư còn căn xấu không à
bác chủ có quan tâm bên hyco nguyễn xí thì pm cho em hoặc cần tư vấn thì alo cho em 0902 272 371 hoặc meo meo: [email protected] em bán cho chủ đầu tư bên này nên hy vọng có thể giúp bác :D

Hạng C
9/2/12
946
38
48
Thái Hòa nói:
hyoree nói:

Bác nên tham khảo chi tiết hơn để dễ dàng ra quyết định.
Riêng Sunny tiến độ cực chuẩn, mở bán từ ngày 6/11/2013 đến nay là 130/235 căn. Pháp lý chuẩn ạ, mọi thứ rõ ràng.
Chúc bác tìm được ngôi nhà như ý.
Sunny chắc anh Hòa hốt cú đậm nhỉ hihi

Status
Không mở trả lời sau này.