Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
22/8/14
0
5
2
56
Em là lính mới toanh. Mấy tuần nay tìm mua căn hộ, ngày nào cũng vào otosaigon đọc, học được nhiều điều hay và vui lắm.

Thật ra em đang tìm mua 1 căn hộ vừa phải thôi, không hiểu sao lang thang trên mạng tự nhiên sẩy chân rớt vô Novaland, thấy Sunrise South V4-04 hay hay. Thế là lăn tăn. Hôm nay loay hoay tạo tài khoản ở đây để cầu cứu các bác. Không biết múc một căn V4-04 tầng cao (>18) thì phải đập xuống bao nhiêu tỏi? bác nào có thông tin, bắn cho em xin hết được không ạ? Cho em hết chi tiết nhé, cộng cả thuế, phí bảo trì, trừ hết chiết khấu, khuyến mãi gì đấy v.v... Em muốn biết cụ thể để còn về đếm lúa trong nhà, đủ là múc ngay khỏi lăn tăn.

Em mới toanh chưa biết cách nhắn tin hay nhận tin, các bác nhìn email của em, bắn thông tin vào dùm em nhé.

Không biết ở V4 có sử dụng hồ bơi V5-V6 được không ạ?

• Like
Reactions: hoaiphuong83
Tập Lái
16/8/14
0
0
0
34
Bác mua để ở hay mua đầu tư cho thuê?
Về Sunrise thì cũng đẹp đấy, tiện ích có, vị trí cũng oki, mà bị cái mật độ xây dựng cao quá bác ạ.

Tập Lái
22/8/14
0
5
2
56
Ôi, em cọc rồi các bác ạ. Cám ơn các bác nhiều. Đợi mãi không thấy ai trả lời em cứ tưởng viết không đúng không ai thèm hồi âm chứ.
Mua nhà chắc phải có duyên hay sao ấy các bác ạ, kiếm mua thật lâu, mà sao khi cọc lại nhanh thế không biết.

Hạng B1
23/4/08
53
49
18
Ôi, em cọc rồi các bác ạ. Cám ơn các bác nhiều. Đợi mãi không thấy ai trả lời em cứ tưởng viết không đúng không ai thèm hồi âm chứ.
Mua nhà chắc phải có duyên hay sao ấy các bác ạ, kiếm mua thật lâu, mà sao khi cọc lại nhanh thế không biết.
Chúc mừng Novaland... à quên, chúc mừng bác! Bác cho hỏi giá cả cụ thể thế nào ạ?

Hạng C
9/2/12
946
38
48
:3dcuoi:

Hạng D
29/11/06
2.951
38.111
113
53

Chúc mừng bác có nhà mới :)
Vài bữa qua hàng xóm cách 1 cái Lotte :)

Tập Lái
30/10/13
44
37
18
093-821-52-58
Chúc mừng bác.

Status
Không mở trả lời sau này.