Tập Lái
19/8/16
26
9
3
38
lời đầu tiên , xin chúc tất cả các thành viên gia đình ô tô sài gòn mạnh khỏe thành công
em tự giới thiệu luôn , em là sale Ford nhưng mãi tận miền Bắc xa xôi .
Em cũng trải qua vài hãng xe rồi tuy nhiên từ khi vào làm Ford mới nhận thấy Ford thực sự môi trường quá khắc nghiệt và cay đắng . Mà điều đau đầu nhất là giá xe Ford Ranger trong miền nam bao giờ cũng rẻ hơn khá nhiều so với miền bắc . chẳng nhẽ dòng xe bán tải trong nam không được chuộng bằng miền bắc hay là do chính sách của các đại lý miền nam thông thoáng hơn .( khách của em vào miền nam lấy nhiều lắm rồi :3dsohai:)
Các bác nào đi qua cho ý kiến để em thoát n gu cái ...

• Like
Reactions: saohom and VitaraV6
Hạng C
20/12/06
958
206
43
53
otosaigon.com
lời đầu tiên , xin chúc tất cả các thành viên gia đình ô tô sài gòn mạnh khỏe thành công
em tự giới thiệu luôn , em là sale Ford nhưng mãi tận miền Bắc xa xôi .
Em cũng trải qua vài hãng xe rồi tuy nhiên từ khi vào làm Ford mới nhận thấy Ford thực sự môi trường quá khắc nghiệt và cay đắng . Mà điều đau đầu nhất là giá xe Ford Ranger trong miền nam bao giờ cũng rẻ hơn khá nhiều so với miền bắc . chẳng nhẽ dòng xe bán tải trong nam không được chuộng bằng miền bắc hay là do chính sách của các đại lý miền nam thông thoáng hơn .( khách của em vào miền nam lấy nhiều lắm rồi :3dsohai:)
Các bác nào đi qua cho ý kiến để em thoát n gu cái ...

trong này có cụ SALE báo 880 củ cho bản 3.2 đó cụ.,,,,,,,,,,nên nhìu cụ ngoài bắc vào nam múc chạy về lun,..,.,với lại thử cảm giác 2000km xem xe vận hành thế nào ko đó !!!sẵn có dịp đc vô NAM du hí 1 chuyến cụ ạ

Hạng C
21/11/06
733
575
93
53
Ờ... sao nhỉ, nhà máy Ford ở Hải Dương, ít nhất ngoài đó rẻ hơn trong này vụ vận chuyển gần 2000km... chắc nội bộ mới hiểu à bác ơi.
Ù... quên, Ford Ranger nhập Thái cụ ơi... ở Nam rẻ hơn đúng rồi.

Tập Lái
13/8/16
12
12
3
33
trong này có cụ SALE báo 880 củ cho bản 3.2 đó cụ.,,,,,,,,,,nên nhìu cụ ngoài bắc vào nam múc chạy về lun,..,.,với lại thử cảm giác 2000km xem xe vận hành thế nào ko đó !!!sẵn có dịp đc vô NAM du hí 1 chuyến cụ ạ
880 củ luôn hả cụ. E trả đc 885 củ. E cứ tưởng giá em rẻ nhất rùi.

Tập Lái
19/8/16
26
9
3
38
trời cái giá 880 triệu, ko thể tin nổi . Hn nhiều lắm Ranger giảm dc 20 triệu là cùng.

Tập Lái
15/1/16
5
1
3
34
Bác cho e hỏi cụ sale nào có giá tốt vậy? E đang tính triển 1 em 3.2.

Hạng F
8/8/06
6.456
20.912
113
40
Qui luật cung cầu thôi có gì mà thắc mắc, ráng đi em. Làm cho Ford rồi đi đâu làm cũng được :)

• Like
Reactions: khachuy225