Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
3/10/14
7
8
3
36
Tình hình em có khoảng 1,3 tỏi và em đang nhắm cái căn hộ Phú Thọ, Q11 do địa thế đẹp, ở khu trung tâm, gần sân VD Phú Thọ nên cũng có điều kiện tập luyện TDTT. Tuy nhiên em còn băn khoăn về chất lượng công trình do đây là chung cư tái định cư. Có bác nào có thông tin về căn hộ này hoặc đang sống tại đây có thể tư vấn giúp em với. Em cám ơn các bác rất nhiều!
Các bác cò lái quảng cáo vui lòng không spam trong topic của em nhé.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: kingres2014
Tập Lái
14/2/12
5
2
3
em là sale cũng có ít hàng bên đó, bán nó từ lúc mới xây dựng đến giờ. Nên tình hình bên đó nắm khá rỏ (từ 3 block củ đến mấy cái block mới)
Tính lên góp ý bác vài lời trước khi quyết định để khỏi hối hận về sau, mà bác lạnh lùng bảo tránh xa nên thui..em biến cho chắc

Tập Lái
6/8/14
3
261
48
33
cò lái hay gì cũng là anh em os thôi , ai có thiện ý thì đón nhận , bác cứ khó quá

• Like
Reactions: kiemtien001
Tập Lái
3/10/14
7
8
3
36
Em vẫn đón nhận và trân trọng ý kiến của các bác cò lái mà bác, chỉ là mong các bác ấy đừng quảng cáo quá lố trong topic của em thôi (Em ghi rõ ràng là cò lái quảng cáo) :D

Tập Lái
3/10/14
7
8
3
36
em là sale cũng có ít hàng bên đó, bán nó từ lúc mới xây dựng đến giờ. Nên tình hình bên đó nắm khá rỏ (từ 3 block củ đến mấy cái block mới)
Tính lên góp ý bác vài lời trước khi quyết định để khỏi hối hận về sau, mà bác lạnh lùng bảo tránh xa nên thui..em biến cho chắc
Mong bác tư vấn và cung cấp thêm thông tin cho em, em cám ơn bác :)

Chung cư này gần nhà mình ngày nào cũng đi ngang, nói chung vị trí này không chê vào đâu hết nhưng tái định cư và cũng nhiều năm rồi chắc hơi cũ chút.Bác mua về sơn và thiết kế lại là ok.
Vì 1,3 tỷ mà tìm mua nhà cũng hơi khó đó

Tập Lái
3/10/14
7
8
3
36
Chung cư này gần nhà mình ngày nào cũng đi ngang, nói chung vị trí này không chê vào đâu hết nhưng tái định cư và cũng nhiều năm rồi chắc hơi cũ chút.Bác mua về sơn và thiết kế lại là ok.
Vì 1,3 tỷ mà tìm mua nhà cũng hơi khó đó
Cám ơn bác nhiều ^^

Status
Không mở trả lời sau này.