Status
Không mở trả lời sau này.
SOC
Hạng B1
16/4/10
53
0
8
CHào các bác, em đang tìm mua 1 miếng đất, có người giới thiệu cho em về dự án 38ha Tín phong , P. Tân thới nhất, !.12.
Em có đi ngang qua thì thấy hạ tầng đã làm nhưng không có nhà nào xây, cỏ mọc um tùm. cạnh đó có 2 căn hộ chung cư đã hoàn thành cũng của công ty này. Bác nào có thông tin gì về dự án này không ạ? về sổ sách? giá cả thì bao nhiêu vậy các bác?
Em cảm ơn các bác nhiều!

Hạng B1
24/6/12
69
102
33
Em cùng nhu cầu với bác. Bữa trước đi coi cò đòi giá 1.3 tỷ miếng 5*18, bên cạnh chung cư tái định cư TP, có doi đất nhỏ ở giữa gọi là công viên:D.

Cảm nhận xa, đường từ PVH vào khá nhỏ, nhiều xe container chạy, tan tầm công nhân đông. Điểm dở nữa là có nhà máy gì đó bên KCN TB, đối diện miếng đất phả khói đen xì.

Hạng B2
23/5/12
205
27
28
khu đó thì ko rành lắm. nhưng nếu giá 1,3tỷ thì sao bác ko chuyển hướng xuống nhà bè, mặt tiền lê văn lương nhỉ. giá thì chỉ 6,5 tr/m2. tuy nhược điểm là có 2 cây cầu chưa xây dựng be tông. nhưng nghe nói đâu tháng 1 sẽ khởi công xây dựng. lúc đó thì đường lê văn lương chạy thẳng cũng ngon.

Hạng B1
24/6/12
69
102
33
huynhkhainguyen nói:
khu đó thì ko rành lắm. nhưng nếu giá 1,3tỷ thì sao bác ko chuyển hướng xuống nhà bè, mặt tiền lê văn lương nhỉ. giá thì chỉ 6,5 tr/m2. tuy nhược điểm là có 2 cây cầu chưa xây dựng be tông. nhưng nghe nói đâu tháng 1 sẽ khởi công xây dựng. lúc đó thì đường lê văn lương chạy thẳng cũng ngon.

Nhà Bè xa chỗ em làm quá bác ạ.

SOC
Hạng B1
16/4/10
53
0
8
totodk nói:
huynhkhainguyen nói:

Hi Bác, Em cũng làm ở KCN vĩnh Lộc, Nhà Bè quá xa, lúc trước em sống ở Q7 đi làm hết 1 tiếng, cả đi + về hết 2/24 giờ trên đường, hic.
@totodk Chỗ bác nói em xem trước đây 3 tháng cơ, lúc đó em chưa đủ thóc, nhưng khi em xem thì chưa có ai xây gì hết, nếu có người xây tức là có thể sổ sách có rồi, để em hỏi lại xem, thanks bác

Hạng B2
23/5/12
205
27
28
totodk nói:
huynhkhainguyen nói:

Nếu 1,3tỷ, sao bác ko quan tâm đến căn hộ Quang Thái gần Đầm Sen nhỉ. Chỗ đó quận 11, có khi lại gần chỗ bác làm ( chưa biết bác làm ở đâu nên ko đoán đại ). Hiện nó giao nhà rồi đó bác

Status
Không mở trả lời sau này.