Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
RE: Các bác cho em hoi về Toy Highlander

Trích đoạn: anthegreat

rẽ dữ vậy ta, sao các bác ko làm Limited 4x4 đi cho máu hehe, có navi lun...hồi trc e mua 92k :mad::mad::mad::mad::mad:
Navi ở VN dùng được những cái gì bác ? Xem phim ,xem ca nhạc ? Xem dẫn đường ?

Hạng C
15/1/08
715
9
18
16
California

navi built in theo xe thì ko dùng được xem phim bác ạ. luật ở Mẽo nó cấm như vậy!!!!

Tập Lái
18/7/08
23
0
0

bác nào thích Toyota Highlander 2008 Sport thì Pm em nhazs...xe chạy đc 8k thôi. mới tinh luôn...0902696666

Hạng B2
30/3/08
394
0
0

bác nói sao ấy chứ, Veracruz là copy theo RX , thằng Lexus nó đi kiện Huyn về vụ nó copy mẫu kìa, chứ nói đâu cạnh tranh, cứ y như CEO với BMW vậy

riêng em , hiện giờ cũng có 1 chú Highlander, em so sánh với MDX và BWM X5 thì tiền nào của đó, rất tốt cho tầm mid 80k.
xe nhà là Limited 4x4 nhé, full opts lun
thấy chạy còn đầm hơn cả Camry SE, ngang ngửa với Chrysler 300, và chỉ thua thằng MDX và BWM X5 tí xíu
Hì hì, thế mà bây giờ bác muốn bán tống bán tháo Highlander đi, qua bên Hyundai nhờ người ta tư vấn mua Veracruz:D

Hạng B2
25/11/07
436
71
28

Trích đoạn: altezza

bác nói sao ấy chứ, Veracruz là copy theo RX , thằng Lexus nó đi kiện Huyn về vụ nó copy mẫu kìa, chứ nói đâu cạnh tranh, cứ y như CEO với BMW vậy

riêng em , hiện giờ cũng có 1 chú Highlander, em so sánh với MDX và BWM X5 thì tiền nào của đó, rất tốt cho tầm mid 80k.
xe nhà là Limited 4x4 nhé, full opts lun
thấy chạy còn đầm hơn cả Camry SE, ngang ngửa với Chrysler 300, và chỉ thua thằng MDX và BWM X5 tí xíu
Hì hì, thế mà bây giờ bác muốn bán tống bán tháo Highlander đi, qua bên Hyundai nhờ người ta tư vấn mua Veracruz:D
chạy riết cũng chán chứ bác...hehe...em thích có cảm giác mới....:D:D

Tập Lái
12/9/07
29
0
0

Dạ, em cung nghiên cứu kỹ lắm trước khi lấy con này, từ X5, Acura, audi Q7, lexus LX470 và cuối cùng là em lấy con này bản limited một cầu. Em đã đi BMW seri 3, santafe, fortuner 2.7, nhưng thật sự mà nói ở VN mình nếu các bác đang sắm sửa vợ 2 (ko nói vợ 3) thì đây là lựa chọn hợp lý nhất (theo cảm nhận của em), xe này rất rộng rãi, hiện đại, ngồi rất thoải mái cả 3 hàng ghế, cảm giác tăng tốc phê, nhưng rất tiết kiệm nhiên liệu, âm thanh cực hay (em đã được thưởng thức âm thanh của acura), Các phím chức năng sử dụng thân thiện không phức tạp như acura, đơn giản đến khó chịu như X5! Nói chung em rất hài lòng vì nó vì đúng nghĩa là nó phục vụ cuộc sống của em, không như BMW suốt ngày phải quan tâm, chăm sóc, dịch vụ sửa chữa hạn chế, đắt đỏ, lắm lúc muốn điên! kính các bác!!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/11/07
436
71
28

bác vc_tran07 nói cũng có lí, nhưng sao em thấy giá High rớt cũng nhanh lắm mà...hôm nọ định bán lại bọn salon mà nó trả có 65k! thật là ức chế...trong khi hồi trc mua 92k.
Tức quá em ko bán nữa, để đến cuối năm mua body kits rồi đổi màu luôn....:D:D:D

Hạng B1
14/5/07
83
0
0
www.google.com

thế ko gả em ấy nữa à bác . Em cũng định mông má cho xe nhà mà ko biết coi mấy cái body kit ở đâu .bác chỉ em với . Cám ơn bác nhá. Thân

Hạng B2
25/11/07
436
71
28

em biết em kêu bác, ngược lại bác biết bác kêu em :D

Tập Lái
12/9/07
29
0
0

Có ai bán cho salon mà được giá đâu bác!:D, em lặn lội mãi mới mua được nó (màu đen)! được biết với thuế 83% xe sản xuất năm 2008 giá với base: 66-68k; sport : 76-78k; limited: 84-88k; Còn vừa rồi bán chạy thuế thì tùy từng gara ng ta có thể linh động cho bác đôi chút!