Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
52
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
RE: Các bác cho em xin địa chỉ của những cửa hàng bán đồ tennis uy tín nhé!! Thanks...

Bác còn đỡ, giày em toàn do ông anh đi không vừa đem cho không à:), áo quần ông cũng cho nốt, mắc cỡ quá.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
RE: Các bác cho em xin địa chỉ của những cửa hàng bán đồ tennis uy tín nhé!! Thanks...

Em hỏi có khi không phải, nếu mua vợt sao các bác không chọn những chỗ chính thức như Khoẻ / Thu / Trang Sport nhỉ? Có lẽ đắt hơn tí nhưng đỡ lăn tăn cái khoản thật nhái lẫn lộn.

Trang phục và dụng cụ thể thao thì em thập cẩm lắm, đắt rẻ thế nào không quan tâm chỉ biết mình thích hoặc thấy phù hợp thì mua. Có khi mặc cái áo cả triệu kèm cái quần 50.000, giày 1.600.000 nhưng vớ thì 10.000 :D

Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

Trích đoạn: IV4705

Em hỏi có khi không phải, nếu mua vợt sao các bác không chọn những chỗ chính thức như Khoẻ / Thu / Trang Sport nhỉ? Có lẽ đắt hơn tí nhưng đỡ lăn tăn cái khoản thật nhái lẫn lộn.

Trang phục và dụng cụ thể thao thì em thập cẩm lắm, đắt rẻ thế nào không quan tâm chỉ biết mình thích hoặc thấy phù hợp thì mua. Có khi mặc cái áo cả triệu kèm cái quần 50.000, giày 1.600.000 nhưng vớ thì 10.000 :D
Vớ cũng quan trọng lắm đấy bác.
Vớ xịn tuy có hơi đắc, cụ thể la trên 100K/1 đôi nhưng khi mang sẽ cảm thấy được độ dính với phần đế giày. Giảm được đáng kể rủi ro trật cổ chân khi di chuyển với tốc độ cao

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO

Neu bac thich hang Head thi vao World Of Sport, ngay goc Le Duan va Pasteur.

Sorry vi em online tren PocketPC nen khong bo dau duoc!

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Bác tonyhai20 có tham gia hội bác tâm ở Nguyễn Bỉnh Khiêm không vậy ?[8|] Bữa bác ấy hỏi em đó.:D

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Trích đoạn: F1.vn

Trích đoạn: Golf_GT1

Em thì phải cái gì cũng tốt cho nó sướng con mắt. Đôi Baricade V màu đen em mua trước tết khoảng gần 2tháng là 1,8tr
Ối đắt thế hả bác [8|], giày em mua có 200k à [8D]
Tài sản e gồm có 1 đôi giày hiệu cực kỳ nổi tiếng ỡ SG , nói ra bảo đảm ai cũng biết , giày hiệu Nguyễn Thiện Thuật ! Quần thì 40k /cái , áo thì 70k/cái + 2 cái áo OTC + nón OTC , vớ thì 18k/2 đôi ! :) Vợt thì 1 cây Babolat + quấn cán Prince ! :)

Hạng B2
28/2/08
116
0
16

Trích đoạn: IV4705

OK với Bác là chổ chính thức là tốt rùi.
Nhưng lưu ý Bác một vài điều mà không nên bỏ qua.
1- Khi mua hàng mà không may mắn,bị lổi.Đại lý tiếng nói vẫn có trọng lượng hơn 1khách hàng thông thường.Mà cửa hàng thì phục vụ tận tình hơn nhà phân phối.Vì lượng khách ít hơn.Đã từng bị qua trường hợp này.
2- Nếu muốn mua hàng của chánh hãng,các bác ra Thu,Trang sports xem xong(nhớ xem cả số serial...),vào cử hàng quen nói lấy loại đấy.Cửa hàng là đại lý của Trang,Thu sports.Sẽ ra lấy hàng lại bán cho mình.Nhưng giá sẽ rẻ hơn ít nhất là 200K.
(Có lần lấy đúng cho em cây vợt em vừ xem và đúng cả số serial vừa xem.Hiển nhiên là có phiếu bảo hành của nhà phân phối.)
Vấn đề là các bác phải có 1cửa hàng mình quen và hiển nhiên phải uy tín.Và còn nhiều thứ khác nữa các bác ạ
Không tìm được cửa hàng như thế,cứ như bác nói là tốt nhất.
Tí kinh nghiệm chia với AE.

Tập Lái
28/6/08
27
0
0

Wow ...1 lời khuyên rất tốt cho anh ae ...Thanks bac longtel đã đóng góp ý kiến...Anh em còn địa chỉ hay kinh nghiệm j` truyền đạt ...xin tiếp tụcđóng góp ạ!!!

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Tài sản e gồm có 1 đôi giày hiệu cực kỳ nổi tiếng ỡ SG , nói ra bảo đảm ai cũng biết , giày hiệu Nguyễn Thiện Thuật ! Quần thì 40k /cái , áo thì 70k/cái + 2 cái áo OTC + nón OTC , vớ thì 18k/2 đôi ! :) Vợt thì 1 cây Babolat + quấn cán Prince ! :)
Tài sản nhiều thế thì cớ gì không tiếp tục với OTC bác Khoa ơi

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO

@ Architech: chiều nay em qua sân anh Tâm chơi nè! Chắc mang mồi qua ra mắt luôn! hehe...