OSOM
13/5/08
1.317
6
38
VN
RE: Các bác cho em xin địa chỉ của những cửa hàng bán đồ tennis uy tín nhé!! Thanks...

chào bác tonyhai và architech, các bác đánh sân nào vậy, từ mấy giờ đến mấy giờ, đã đông người chưa bác ;)

Hạng B2
28/2/08
116
0
16
RE: Các bác cho em xin địa chỉ của những cửa hàng bán đồ tennis uy tín nhé!! Thanks...

Trích đoạn: khoaichoi

e thì không biết mấy shop trên H.T.Công Chúa ... nhưng nói chung là thấy sợ khu này lắm, quơ đũa cả nắm thì thấy khu này có vẻ làm ăn chụp giật wá...
Bác nói thế tội ngta chứ bác?Tùy người và tùy cách kinh doanh của từng cửa hàng bác ơi !
Ai ra đấy,khi về thì lỗ tai dài ra như lỗ tai lừa hết thì sao tồn tại được bao nhiêu năm trời?
(Em chẳng có king doanh hay bà con gì ngoài khu đấy.Đừng hiểu ĐÚNG ý em nhé?)

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Dạ, em chơi ké thui bác, nếu được chủ nhật này bác gặp em ở Bình Hòa, em sẽ giới thiệu 2 sân bác có thể tham gia nếu thích hợp về thời gian:)
Trích đoạn: CarTen

chào bác tonyhai và architech, các bác đánh sân nào vậy, từ mấy giờ đến mấy giờ, đã đông người chưa bác ;)

Tập Lái
10/9/16
1
0
1
46
Các bác ở khu vực Phú Nhuận, Bình Thạnh, Gò Vấp có thể ghé shop PHONG sport, đường Phan Xích Long, phường 2, Phú Nhuận (ĐC: 394), đối diện trường Cao đẳng Kinh tế đối ngoại
Shop PHONG sport chuyên quần áo Tennis, Gym nam nữ
Đan vợt Tennis, Cầu lông lấy liền
Dán đế giày Tennis, Cầu lông

Attachments

Tập Lái
4/11/16
10
2
1
45
Tôi biêt có tiệm bán dụng cụ thể thao như golf, tennis ở đường Nguyễn Hữu Cảnh, Bình Thạnh á, thấy cũng ok và có nhìu chi nhánh đó