Hạng D
16/8/07
1.902
606
113
53
Làm gì có cái khoản chích ngừa đó mà bác hỏi. ý bác đó là chích...bia kìa.

Hạng B2
30/5/07
106
0
0
EM đã chạy Innova V rùi, số tự động đi không bốc = số sàn. Qua mặt cực kỳ khó vì Innova có 2.0 mà cái xác nặng quá. Nhưng số tay thì qua mặt ngọt. Thân innova thì siêu mỏng khỏi phải bàn hen bác. Xe nào tầm tiền này cũng có ưu khuyết cả, quan trọng là bác thích, rước về là vợ mình rồi ai chê cỡ nào bác cũng phải khen à

Hạng D
8/9/07
3.995
275
83
52
amato nói:
EM đã chạy Innova V rùi, số tự động đi không bốc = số sàn. Qua mặt cực kỳ khó vì Innova có 2.0 mà cái xác nặng quá. Nhưng số tay thì qua mặt ngọt. Thân innova thì siêu mỏng khỏi phải bàn hen bác. Xe nào tầm tiền này cũng có ưu khuyết cả, quan trọng là bác thích, rước về là vợ mình rồi ai chê cỡ nào bác cũng phải khen à

Qua mặt vô văn tư bác ơi, có điều phải mạnh chân thêm tý, nhấn gear sát sàn, máy hơi gầm. Tất nhiên độ vọt thì không bằng Grandis và Cap AT được rồi nhưng cũng không đến nỗi kém lắm.

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
xe G it khi nào mình dám đạp hết ga khi sang số.. còn xe V và xe AT nói chung muốn qua mặt ngọt phải đạp thủng sàn..kể cả BMW series 3,5...( em đi test BMW, mấy anh sales đạp lên 7K rpm luôn). Nếu cứ qua mặt thường như vậy chắc chắn sẽ hao xăng đáng kể và tuỗi thọ giảm nhanh hơn

Tập Lái
3/6/09
9
0
0
Em cám ơn các bác nhiều lắm hihi, em định tháng 7 này ruớc nàng Inn về đinh đây, chắc em chọn V thôi có hộp số tự động vì em mới biết ngồi sau volang thời gian gần đây thôi nên chọn hợp số tự động cho chắc ăn.
Àh hôm nay là ngày hội môi truờng nè các bác, em vô tình thấy Toy nhà mình cũng ủng hộ chuơng trình ngày môi truờng bằng cách thiết kế logo xe sạch đây em xin gởi cho các bác xem nhen

Tập Lái
3/6/09
9
0
0
inside man nói:
Cái ống bô xe trong cái logo phải có hình khẩu súng AR15 mới phải

Hì bác này nguời ta bảo vệ môi truờng mà làm sao có súng đuợc nè, phải thải ra những gi tốt đẹp chứ nhỉ.
Ah em quên gởi đuờng link mà em lấy cái hình này, đây là trang web về ủng hộ tài nguyên môi truờng đó các bác ạ.
http://www.bunnygreetin...a3fb8850b982c58b136caeb3