RE: Các bác cho hỏi về em Daihatsu này?

Năm ngoái hỏi chơi chơi 1 anh (Xe model này nhưng màu ghi xám bên ngõ Tangxe-Long biên) giá là 65tr. có giảm.
Vậy tôi nghĩ nay chỉ 50 tr - 55 tr thôi!
Bác này vẫn chưa bán đc, vì xe cũ đâu phải ai cũng dám mua. Phải người hiểu về xe, đam mê độ, sửa xe thì mới dám mua!

Hạng B2
29/4/08
137
0
0

xe này hình như đời 88 trước em đọc mua bán có người rao 48tr thôi màu ghi đó bác

Hạng B2
16/4/07
129
0
0
53

Trích đoạn: phongthanhAuto

Năm ngoái hỏi chơi chơi 1 anh (Xe model này nhưng màu ghi xám bên ngõ Tangxe-Long biên) giá là 65tr. có giảm.
Vậy tôi nghĩ nay chỉ 50 tr - 55 tr thôi!
Bác này vẫn chưa bán đc, vì xe cũ đâu phải ai cũng dám mua. Phải người hiểu về xe, đam mê độ, sửa xe thì mới dám mua!

Cảm ơn bác nhiều. Xe này gửi ở gần nhà em, em thấy xe này máy móc kém lắm. Chủ xe mua về tập lái nên... Ngày mai em hỏi xem họ bán thế nào rồi báo cáo các bác nhé.

Trích đoạn: chuotbach

Cảm ơn bác nhiều. Xe này gửi ở gần nhà em, em thấy xe này máy móc kém lắm. Chủ xe mua về tập lái nên... Ngày mai em hỏi xem họ bán thế nào rồi báo cáo các bác nhé.

Tình hình vợ 2 giá bao nhiu bác ơi? Rinh "nàng" về chưa?!

Hạng B2
16/4/07
129
0
0
53

Em bận quá nên chưa tìm gập chủ xe. khi nào hỏi được em báo cáo.

Hạng B1
9/7/07
83
1
0
Đà Nẵng
kynguyenso.vn

chiếc Daihashu bác chuot bach giới thiệu còn không vậy? giá cả thế nào cho ae biết với nhé

Tập Lái
23/9/08
5
0
0
vietmap.vn

Không hiểu sao dòng xe Daihatsu các loại giá lại rẻ như vậy

Hạng C
29/2/08
750
8
18

dễ vậy mà bác ko hiểu à? ''tiền nào của ấy''

Tập Lái
6/7/07
3
0
0

my.php
[/URL] [/img]

va
my.php
[/URL] [/img]

Các bác cho em hỏi con xe Daihatsu đời 89 này bây h khoảng bao tiền, con này 3 máy V = 1.0 biển 29K nội thất đi hết rồi, máy lạnh tàm tạm.
Bác chuột bạch post cái xe đẹp quá, cho địa chỉ để anh em đến xem đi (nếu bác ko mua) cám ơn các bác nhiều!