Hạng B2
16/4/07
129
0
0
53
Các bác cho hỏi em này $?? thì mua được? Em chưa biết gì về em này cả. Bác nào biết về em này giúp em với???
Các bác cho hỏi về em Daihatsu này?

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
RE: Các bác cho hỏi về em Daihatsu này?

Xe này tùy người mua, chắc thua CD5 1 ít

Trích đoạn: chuotbach

Các bác cho hỏi em này $?? thì mua được? Em chưa biết gì về em này cả. Bác nào biết về em này giúp em với???

Hạng B1
17/8/04
56
0
6

Xe này là Daihatsu Charade, năm ngoái bạn em rao bán mãi mới được 60tr, cửa đuôi đã bị làm lại. Con này nhìn đẹp hơn, em nghĩ tầm 80tr đổ lại, tùy chất lượng xe.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/4/07
129
0
0
53

Thanks các bác
Em này chủ xe đòi giá 65tr, hình thức thì cũng BT, máy nổ hơi bị rung. Em đang phân vân không biết tra bao nhiêu????

Hạng B2
16/4/07
129
0
0
53

Xe này đã ra biển tư nhân rồi. CN em sẽ đi xem lại và trả gía đó thử xem họ có bán không. Nhưng em nghĩ là khó vì tay chủ xe là đân buôn xe cũ. Thanks các bác đã giúp em.

Trích đoạn: chuotbach

Xe này đã ra biển tư nhân rồi. CN em sẽ đi xem lại và trả gía đó thử xem họ có bán không. Nhưng em nghĩ là khó vì tay chủ xe là đân buôn xe cũ. Thanks các bác đã giúp em.

Xe này biển ở đâu đấy bác? Chủ xe tại HN à? Vì E chỉ biết mấy con đời này màu ghi tại HN thôi!

Hạng B2
16/4/07
129
0
0
53

@ phongthanhAuto!
Xe này BKS 29L XXXX. Mấy con mà bác nói họ bán không? Giá cả luôn nhé bác. Em này có 3 máy có lẽ tiết kiệm xăng lắm .