Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
20/12/10
5
18
3
Em đọc báo thấy tụi nó ghi như này: Nếu như năm 2015 đánh dấu sự phục hồi mạnh mẽ của thị trường bất động sản TP. HCM khi nguồn cung và lượng tiêu thụ đạt mức kỷ lục nhiều năm qua, thì bước sang năm 2016, những con số này dự báo sẽ còn tăng cao hơn. Các bác nghĩ thời điểm này đầu tư có ổn không ạ ?
mua nhanh đầu tư bác ơi, qua thời điểm này là hết cơ hội đầu tư ngon.

Tập Lái
12/1/16
0
0
0
33
căn hộ của bác ngày xưa mua ở đâu mà đắt vãi. em thấy bây giờ với 1,2 tỷ là có thể mua được 1 khu ngon cơm rồi. nếu bác túng thiếu quá thì bán đi, qua khu quận 7 đầu tư mua một miếng đất giá có 1,28 tỷ thôi

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
21/1/16
0
0
0
39
em đang tính mua 1 căn hộ bên masteri nam sài gòn cơ mà em chưa từng ở chung cư, các mẹ cho em hỏi là nếu nhà có trẻ nhỏ, hay chạy hoặc nhảy từ giường, ghế xuống sàn thì có bị hàng xóm phía dưới lên gõ cửa claim ko?

Tập Lái
23/1/16
0
1
2
33
em đang tính mua 1 căn hộ bên masteri nam sài gòn cơ mà em chưa từng ở chung cư, các mẹ cho em hỏi là nếu nhà có trẻ nhỏ, hay chạy hoặc nhảy từ giường, ghế xuống sàn thì có bị hàng xóm phía dưới lên gõ cửa claim ko?

tất nhiên là ngta sẽ khó chịu. còn có lên chỉ mặt nói k là do tính mỗi người. có khi họ sẽ bảo bql cc nhắc nhở. phải chú, chú đang có nhiều việc cần giải quyết mà bị tiếng ồn thế thì có khó chịu k

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.940
113
Sài Gòn
Nếu quá hiếu động thì lót thêm tấm nệm hơn triệu bạc cho tụi nó tha hồ nhảy. Mà em không nghĩ con bác đụng đâu nhảy đó, nhảy mọi lúc mọi nơi. Đơn giản thế thôi. Sống chung cư là phải ý thức rằng mình đang ở trên nhà người người ta và cũng có người trên mình.

Tập Lái
8/1/16
3
61
13
Em đọc báo thấy tụi nó ghi như này: Nếu như năm 2015 đánh dấu sự phục hồi mạnh mẽ của thị trường bất động sản TP. HCM khi nguồn cung và lượng tiêu thụ đạt mức kỷ lục nhiều năm qua, thì bước sang năm 2016, những con số này dự báo sẽ còn tăng cao hơn. Các bác nghĩ thời điểm này đầu tư có ổn không ạ ?
BĐS đang ở mức phình to rồi. Cầu chưa thấy nhiều mà cung đã và đang triển khai khắp nơi.

• Like
Reactions: Linh74
Tập Lái
6/4/14
2
4
3
Em mà biết chừng nào nó xây xong thì e kêu nhà e mua đây cùng bác roài :D tình hình là Keppel đang phải thu xếp quà cho các bác bên Q.7 sau khi bị báo chí phanh phui vụ lấn rạch, tiến độ các giai đoạn tiếp theo của khu này có thể sẽ chững lại vì đang tập trung cho cái Estella Heights ở Q.2...nhiều khả năng nó sẽ làm sau khi xây xong cây cầu để bán dc giá...cũng hi vọng nó làm sớm nhưng mờ nó ko cho dân ở ngoài đi dạo bên trong con đường ven sông trc mặt...e ko thik điều này :D

Trùm cuối là j vậy bác :D
Hi Bac,
Cho em hỏi khi nào cây câu bắt qua PMH xong vậy he? Thấy xây lâu quá trời. Nếu xong thì em hoi ngu cai la khả năng giá tri tăng dc 5-10% hem? :) Em cũng muốn biết thông tin khi nào giai đoạn 2 khởi công ha. Thấy diện tích còn lại nhỏ xíu ah.
Cảm ơn thông tin của Bác! :)

• Like
Reactions: Bình BĐS Sai Gon
Status
Không mở trả lời sau này.