Hạng D
9/2/18
3.403
4.999
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Em có cái chích điện nè, mà sợ bị kiểm tra đột xuất quá:eek: thôi thì có chuyện bước xuống bóp dái khoá môi đối thủ phát là nó tự lượn :D

• Haha
Reactions: bacai
Hạng B2
10/9/16
223
131
43
40
bác cũng nên cẩn thận "chú hàng xóm" nghen, nghe bác đi xa mà đã ngó đầu vào rồi! :D em giỡn tí thôi

• Haha
Reactions: PMH82 and bacai
Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Theo e thì thủ tiền là dc rồi! Chẳng có gì ko giải quyết dc bằng tiền....! Chứ thủ mấy thứ kia cũng nguy hiểm! Bình thường thì có thể nhịn dc, chứ có đồ đem theo thì dễ nóng lắm!

Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
mình mua 2 bình xịt cay lúc đi hay để 2 bên túi quần. mình có cặp côn nhị khúc dùng để áp chế được dao nhọn và cây . nhưng bình thường vòng tay 39cm đủ bơm người bình thường. cần gì gậy gộc

3/12/14
509
302
63
36
Biên Hoà Đồng Nai
Em định khuyên này nọ mà đọc đến đoạn bác viết “nghe lời vợ và hàng xóm bỏ hàng trong xe” bất giác giật mình cười lớn và cũng rợn tóc gáy ạ.
Theo em thì sau này mang đi cũng đc ko mang đi cũng được chỉ duy nhất những lần cả vợ lẫn hàng xóm vô tình cùng khuyên mang đi thì...ko nên mang nhé bác. Đi ngang đường lấy giẻ lau sạch vân tay rồi vứt đi nhé ^^

• Haha
Reactions: bacai
Hạng D
21/12/17
1.775
2.738
113
40
Lúc mới mua xe, em cũng từng được nhiều người khuyên nên thủ "hàng" trên xe, nhưng em chưa kịp thủ thì xảy ra chuyện.
Hôm đó em bị thằng 2 bánh nhậu xỉn cà khịa cản đường, mà thằng này bự con hơn em nên em đành cố thủ trên xe không dám xuống, trong lúc đó đang nóng giận nghĩ mà tức, trong miệng lầm bầm: ông mày mà có mang theo "hàng" là mày tới số.
Tới khi xong chuyện, về nhà bình tĩnh lại mới thấy mình thật là may mắn vì không mang theo "hàng". Chứ nếu bữa đó mà trong tay có "đồ chơi" thì chưa biết mọi chuyện sẽ đi về đâu. Nghĩ lại thấy còn sợ...
Từ sau sự cố đó em dẹp luôn cái ý nghĩ thủ hàng trên xe.