Các bác có gắn camera hành trình không?

• Bình chọn: 83 66,9%
  • Không

Bình chọn: 6 4,8%
  • Sắp gắn

Bình chọn: 22 17,7%
  • Gắn cả trước và sau

Bình chọn: 13 10,5%

• Total voters
    124
Camera hành trình Dr490L-2CH- Siêu phẩm có màn hình duy nhất của BlackVue chỉ còn lại 01 bộ duy nhất, ai muốn thử với giá cực sốc không ạ ?
♥️ Sử dụng chipset Sony Starvis cho hình ảnh mượt mà, quay cả ngày lẫn đêm đều rõ nét.
♥️ Tập đoàn lớn chuyên sản xuất các dòng camera công nghệ hiện đại nhất trên thế giới.
♥️ Kiểu dáng thiết kế sang trọng - nhìn là muốn mua.
Các bác có gắn camera hành trình không? Vì sao?

Hạng B1
31/12/07
99
38
18
BackVue thì chuẩn rồi. Nhưng mà nhiều khi đi chiếc xe cỏ, chi phí hàng tháng thấp mà đầu tư cái camera hành trình ngon quá thì cũng hơi khó. Hoặc anh em chạy Uber, Grab,... nếu có camera hành trình cũng sẽ đỡ hơn nhiều.
Mình lần đầu gắn camera hành trình, tính gắn carcam W8 được không vậy bác? Tìm trên mạng nhưng chưa thấy ai đánh giá. Thanks bác.

Tập Lái
29/8/18
9
3
3
Hà Nội
BackVue thì chuẩn rồi. Nhưng mà nhiều khi đi chiếc xe cỏ, chi phí hàng tháng thấp mà đầu tư cái camera hành trình ngon quá thì cũng hơi khó. Hoặc anh em chạy Uber, Grab,... nếu có camera hành trình cũng sẽ đỡ hơn nhiều.
E thấy con BlackVue thì ngon nghẻ nhưng mà mình đi xe thường lắp nó hơi lãng phí mà giá nó cao. Camera hành trình mà bền với đủ tính năng cần thiết e đang dùng được gần năm nay của Let's View cũng hãng Hàn Quốc như BlackVue ok phết

• Like
Reactions: Nguyễn
Tập Lái
29/8/18
9
3
3
Hà Nội
4-5 triệu cho một chiếc camera hành trình hiện tại có lẽ cũng là ở khá rồi hả bác? Em thấy nhiều cái cỡ 1-2 triệu, nhưng mà không biết chất lượng có ổn không?
1-2tr thì thị trường e thấy ổn về hình ảnh nét thì có Xaomi chứ còn lại chán lắm, mua về mất công vứt xó. Còn 4-5tr cũng tùy loại thôi

Hạng D
29/6/15
4.922
15.862
113
40
Tiền nào của nấy rồi, so hàng với Tung Của thì hơi cạn lời :))
Chuẩn! Hàng Tung 300k nó nhanh tèo, cái hãng này mình xài từ 2014, lúc đó mới có hd720 rồi hd1080, bgio là 2k!
Tất cả vẫn ổn áp, mí a gian thương ko thích điều này kaka

• Like
Reactions: hieujo
Hạng D
6/3/08
3.923
8.009
113
Sàigòn
Gắn gì thì gắn, gắng gắn cái thẻ nhớ to to, tốc độ ghi cao cao chút.

Em xài black vue 2CH, 2 đời xe rồi cũng không thấy gì phải phàn nàn ngoại trừ connect wifi không nhanh lắm.

• Like
Reactions: No[2]