Các bác sale cho em cái giá wildtrack 2.2 1 cầu màu đỏ mận với ạ.
E xin cám ơn. (E ở tỉnh mua về tự xử luôn ạ)
Dạ bác ơi Wildtrack 2.2 đâu có màu đỏ mận đâu bác. Chỉ có bản Ranger XLS mới có màu đỏ mận nha bác. Còn Wildtrack 2.2 chỉ có màu cam thui. Bản Wildtrack 2.2 1 cầu bên em hiện nay đang có ưu đãi tốt nhất cho bác giá xe là 825tr nha bác. Bác cần thêm thông tin cứ alo cho em ngay nha. Em cám ơn bác ^^

• Like
Reactions: minhhuong
Hạng B2
28/3/14
121
44
28
Kon Tum
Dạ bác ơi Wildtrack 2.2 đâu có màu đỏ mận đâu bác. Chỉ có bản Ranger XLS mới có màu đỏ mận nha bác. Còn Wildtrack 2.2 chỉ có màu cam thui. Bản Wildtrack 2.2 1 cầu bên em hiện nay đang có ưu đãi tốt nhất cho bác giá xe là 825tr nha bác. Bác cần thêm thông tin cứ alo cho em ngay nha. Em cám ơn bác ^^
Mình có ưu đãi gì kèm theo ko p. Tặng quà cáp gì đó

Mình có ưu đãi gì kèm theo ko p. Tặng quà cáp gì đó
Dạ vẫn đầy đủ các món quà theo xe nha bác: Bao dao vô lăng, gối tự đầu, áo trùm xe, 40l dầu, viền che mưa, thảm lót chân, nước hoa, tệp đựng hồ sơ,.... Bác cần thêm thông tin cứ alo cho em nha. Em cám ơn bác ^^

Hạng B1
14/2/18
86
51
18
40
Em thấy Colorado bản HC cũng ngon. Gần cty e có 1 bác dùng con này full option em ngắm mãi k rời

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Nhà em thì đi xe gia đình thôi, trước toàn đi sedan nhưng vừa phục vụ kinh doanh, thỉnh thoảng lại muốn đưa gia đình đi du lịch, tính mua bán tải cho tối ưu. Tầm giá 700 triệu thì nên mua xe nào, các bác cho em xin ít review. Em đang băn khoăn giữa Toyota Hilux phiên bản mới với Ford Ranger, không biết nên rước vợ hai nào cho đẹp lòng vợ cả.[pagebreak][/pagebreak]
Nhà em chủ yếu đi trong phố và đường cao tốc, chứ không đi trèo đèo lội suối mấy. Quan trọng là bền bỉ, máy ổn định, tiết kiệm nhiên liệu, đi ít rung lắc là được ạ, vì em xác định mua dùng lâu dài chứ chưa nghĩ sẽ đổi đời trong năm bảy năm nữa.

Bác mua xe nào rồi ạ, review chút để anh em có thông tin.
Em thấy mua chở gia đình thì hai con bác đưa ra chẳng con nào đạt. Ghế sau để vợ cả ngồi mà dựng đứng như ranger thì chạy 20km là bà nổi khùng liền. Chạy gia đình thì chỉ có triton hoặc navara êm lạ may ra đủ tiêu chuẩn.

• Like
Reactions: baicon
SCN confirmed
Hạng B1
15/12/12
81
13
8
51
Chào Anh ! Em Đạt bên Mitsu Phương Nguyên, Anh cần thông tin XE TRITON hay muốn trải nghiệm lái thử thì cứ mạnh tay alo em qua sdt : 0902542732 Sẽ phục vụ anh từ A tới Á. Hân hạnh phục vụ Anh !
Mình không cần phục vụ tới ... Á. CHỉ cần báo cho cái giá và khuyến mãi Triton AT và có cho lái thử. Bác phục vụ đuọc không?

Hạng B2
9/2/17
226
272
63
Bác mua xe nào rồi ạ, review chút để anh em có thông tin.
Em thấy mua chở gia đình thì hai con bác đưa ra chẳng con nào đạt. Ghế sau để vợ cả ngồi mà dựng đứng như ranger thì chạy 20km là bà nổi khùng liền. Chạy gia đình thì chỉ có triton hoặc navara êm lạ may ra đủ tiêu chuẩn.
Triton thôi bác, chứ theo cảm nhận của em thì Êm Lạ cũng ko êm lắm :), nên cuối cùng em quất con HC, ngồi sau khá thoải mái.

Tập Lái
6/3/18
29
0
1
26
Triton thôi bác, chứ theo cảm nhận của em thì Êm Lạ cũng ko êm lắm :), nên cuối cùng em quất con HC, ngồi sau khá thoải mái.[/QUOTE
Thấy bằng mắt nghe bằng tại mới là nhất bác à. Em mong bác có thể đến showroom mình vừa xem xe vừa bàn luận về dòng bán tải. 0909918607 số em bác cần gì cứ alo cho em, còn về xe em lo hết