Tập Lái
10/12/16
41
4
8
43
Em vừa quất con Hilux trong tháng rồi. Nói chung rất ưng cái bụng bác ơi. Xe kiểu dáng đơn giản, thùng chứa rộng rãi, tiện việc kinh doanh mua Hilux là chuẩn bài đó. Nói thật, nhìn cụm đèn vuông vức với dáng xe Hilux mới chả kém gì SUV về độ sang chảnh. Hay là tầm tiền em trong khoảng này nên em thấy nó hợp với mình :D
Hôm bữa hỏi nay quất roài á bác. Chúc mừng bác nhe, nhá hàng đê hehe

Hạng B2
8/4/13
203
10
18
Thằng bạn em mới tậu Hilux bản mới, trước nó khen con 2015 nhà em bền, chạy êm, ra bản mới cái nó xúc tiến cưới "vợ 2" là Hilux luôn. Toyota về độ bền thì khỏi suy nghĩ, xếp đầu bảng luôn. Xe của em chạy hơn năm và thấy dòng Hilux có động cơ khá ổn, chạy mượt mà, ít phải sửa chữa, chịu khó bảo dưỡng thì lúc nào cũng như mới. Thế mà chạy thử con mới của thằng bạn vẫn muốn lên đời vì hộp số 6 cấp, có thêm VSA với HAC để offroad thì cực đã. Nói chung là nếu ưu tiên bền và vừa túi tiền, thì chọn Hilux khỏi cần nghĩ, xứng đáng từng đồng bỏ ra

Hạng B2
8/4/13
203
10
18
Em vừa quất con Hilux trong tháng rồi. Nói chung rất ưng cái bụng bác ơi. Xe kiểu dáng đơn giản, thùng chứa rộng rãi, tiện việc kinh doanh mua Hilux là chuẩn bài đó. Nói thật, nhìn cụm đèn vuông vức với dáng xe Hilux mới chả kém gì SUV về độ sang chảnh. Hay là tầm tiền em trong khoảng này nên em thấy nó hợp với mình :D
Rửa đê sẵn tết Tây này làm chầu BHDX luôn anh em ơi
Hôm bữa hỏi nay quất roài á bác. Chúc mừng bác nhe, nhá hàng đê hehe

Hạng B2
9/1/08
465
64
28
Toyota dù bác định mua xe đi đến vài chục năm mới đổi xe hoặc là mua đi bán lại vẫn an toàn hơn bác ạ. Đi lâu mới biết thương hiệu bền bỉ không fake được đâu, chẳng phải tự nhiên mà xe cũ của Toyota vẫn không mất giá. Hilux lại mới được nâng cấp, cứ chạy thử là biết đẳng cấp ngay thôi.

Hạng B2
12/3/13
144
8
18
Hôm qua đi cùng ông bạn, tụi em đi từ SG về Xuân Lộc, đi Hilux nhưng bản cũ ổng mua 2015 thôi mà đi đã thật. Khoái dòng xe này mạnh mẽ, nhiên liệu thì ít hao.

Hạng B2
11/3/13
133
10
18
Em thì em đánh giá cao dòng bán tải của Toyota hơn. Con Hilux 2017 bản mới ngoài cải tiến lên hộp số tự động 6 cấp mượt mà còn được trang bị thêm 2 chế độ lái Eco & Power tối ưu khả năng vận hành, em cực kết, chuyển chế độ phù hợp giữ máy ổn định, khoẻ mà đỡ tốn tiền xăng dầu. Ngoài ra thì bản mới này còn tăng bề rộng mặt lốp với kích thước vành nên bác hoàn toàn yên tâm về độ bám đường của bánh, cân ngon mọi địa hình.
Tks Bác, được nhiều người reivew tốt về Hilux em cũng yên tâm. Bàn với bà xã rồi, bã cũng chịu. Dự định qua tết Tây rước em nó đây.

Hạng B2
31/5/14
107
4
18
33
Em thì fan của Toyota rồi nên có thể khẳng định luôn Hilux đi đầu về độ bền bỉ dù hoạt động trong những môi trường khắc nghiệt nhất. Em cực kỳ ưng bản mới của Hilux 2017 vì động cơ khoẻ, tăng tốc dứt khoát hơn và hộp số nâng cấp thành 6 cấp rồi. Ngoại hình có chút thay đổi trông đơn giản, "chất phác" hơn các dòng khác nhưng vẫn giữ được vẻ khỏe khoắn vốn có của xe bán tải. Hệ thống an toàn chủ động thì có cả ABS, EBD, BA, bất kì trường hợp khẩn cấp nào cần phanh cũng tự tin, dứt khoát chắc tay hơn.
Hộp số nhìn đã con mắt thật

Hạng B2
11/3/13
133
10
18
Toyota dù bác định mua xe đi đến vài chục năm mới đổi xe hoặc là mua đi bán lại vẫn an toàn hơn bác ạ. Đi lâu mới biết thương hiệu bền bỉ không fake được đâu, chẳng phải tự nhiên mà xe cũ của Toyota vẫn không mất giá. Hilux lại mới được nâng cấp, cứ chạy thử là biết đẳng cấp ngay thôi.
Thường đi xe cũng ít ai đi 20 năm bác nhỉ. Mà em cũng thấy dòng Toy bền và nhiều người đi.

Hạng B2
9/1/08
465
64
28
Thường đi xe cũng ít ai đi 20 năm bác nhỉ. Mà em cũng thấy dòng Toy bền và nhiều người đi.
VN mình cứ con nào bền chắc mà quất bác ạ. Giá xe ô tô ở VN cao ngất nên k chạy đua theo mốt được đâu

Hạng B2
11/3/13
258
13
18
VN mình cứ con nào bền chắc mà quất bác ạ. Giá xe ô tô ở VN cao ngất nên k chạy đua theo mốt được đâu
Tiêu chí chọn xe cũng như chọn đồ dùng trong nhà Bác nhỉ, chắc, bền rẻ là dứt kaka